ถ่ายทอดสดงานเซลส์ Too Faced ลดจัดหนัก วันนี้วันเดียว พุ่งตัวด่วนนนน

25 13

เงินเดือนออกกันรึยังงงงงงง มาพังรับสิ้นเดือนกันจ้าาา 55555 วันนี้ (ศุกร์ 28 เมษา) มีงานเซลส์ Too Faced ที่ตึก All Season's Place ค่ะ วันเดียวเท่านั้น ลดสะใจมวากกกก 

Melted Lipstick กับ อายไลเนอร์ 1 แถม 1 !!!!!

เหลือประมาณ 500 จาก 1,000 นิดๆ

คือจะบอกว่าอายไลเนอร์ Sketch Marker รุ่นนี้ดีเลิศมากกก เอมใช้แล้วติดทนสุดๆ ไม่แพนด้าเลย เขียนง่าย สีดำสนิท หนังตามันสุดๆ ก็ไม่เลอะ เลิฟมาก 

จัดไปค่ะ Melted จะเอาสีไหน มีทุกสีเลย แต่ขอบอกว่า Too Faced เซลส์ทีไร หมดไวมากกกก จงรีบไป 

มาสคาร่าตั่งต่างนานาก็ลด Better Than Sex คือสิ่งที่ควรลอง ขนตาเด้งได้ใจมากกก

เมคอัพไซส์จิ๋วไว้ใช้พกพา ราคาเบาๆ 199 เท่านั้นนนน บลัชรุ่นนี้เห็นจิ๋วๆ นี่ สีติดทนถึงโลกหน้ามากกกกก จิ้มทีเดียวสีแน่นสุดๆ ใช้ไปตั้งนานไม่ลดเลย 5555

เซ็ตแปรง, Bronzer, Blush ใครกำลังอยากลองอยู่ไปกวาดมาเลยค่ะ ราคาดีมาก

ลิปสติกเหลือ 399 จาก 950

ตัว Duo Blush วิ้งๆๆๆ เหลือ 930 จาก 1550

Concealer ของเค้าก็ดีนะ บางเบา ปกปิดได้ค่อนข้างดี ลงใต้ตาไม่แคร็ก เนื้อยืดหยุ่น moisturizing ดีมากก

ตบท้ายด้วยพาเลตต์อีดนิกหน่อยกะเซ็ตสุดคุ้มค่า

เซ็ต blush & melted lipstick 3 คู่ เหลือ 1170 จาก 1950 ... หารแล้วตกคู่ละ 400 คุณพระ!!

จับคู่กะเพื่อนด่วนๆ ค่าาา

ย้ำว่า งานนี้มีวันเดียว คือวันนี้ ศุกร์ ที่ 28 เมษายน ที่ตึก All Seasons Place นะคะ ลง BTS เพลินจิต แล้วนั่งมอไซค์เข้าซอยหรือเดินเข้ามาในถนนวิทยุเลยค่า

อ่ะ อย่ารอช้า พุ่งตัวด่วนน

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE