เเต่งเป็นสาวเกาหลีในหน้าฮ้อนนน

16 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน

วันนี้ไอซ์ก็ได้กลับมาเเล้ว ^^ไม่ได้ทำฮาวทูนานมาก

โดยวันนี้เราจะมาทำฮาวทูในเเบบฉบับสาวเกาค่ะ

สาวเกาหลัง เอ้ย! สาวเกาหัว เอ๊ย !

สาวเกาหลี เอ๊ย ! อ่ะถูกเเล้ว55+ (เล่นอะไร^^)

โดยเทคนิคที่สำคัญคือเราจะเน้นความเป็นธรรมชาติค่ะ

เทคนิคที่ห้ามพลาดเลยคือจะมีการใช้ไฮไลท์ เพื่อให้หน้าดูโกลว์ ผ่อง สวยอย่างเป็นธรรมชาติ

เครื่องสำอางที่เราใช้เพื่อนๆสามารถหาซื้อมาลองใช้ตามได้เลยนะคะ :)

ว่าเเล้วมาเริ่มกันเลยดีกว่า

THANK YOU ♡

icecreamny

icecreamny

1992 :)

ไอซ์เองคนชื่อโหล มีเเมวหนึ่งตัว รักการรีวิว

♥ 𝑀𝑎𝑘𝑒𝑢𝑝 / 𝑆𝑘𝑖𝑛 𝑐𝑎𝑟𝑒 / 𝐶𝑎𝑓𝑒’ / 𝐹𝑜𝑜𝑑
🌈𝙡𝙞𝙣𝙚 :𝙝𝙚𝙣𝙜𝙝𝙚𝙣𝙜𝟵

FULL PROFILE