หมดนี่เพียง 608บาท! 8 ชิ้น! (มาลองเล่นกันเถอะ^^)

21 13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน

กลับมาพบกับไอซ์อีกเเล้ว

กระทู้นี้ สาระที่ต้องการสื่อเน้นๆว่า'ถูกค่ะ'555

คุณภาพก็กลางๆเหมาะกับน้องๆที่มีงบน่ารักๆ

เราเลยลองซื้อเเละใช้เเบบขำๆ

ซึ่งเหย บางชิ้นก็ ถูกเเละดีโดยเฉพาะเเปรง นู่มมมมมมมมมมากกกกมาเริ่มกันเลย +.+

ได้มาทั้งหมด 8 ชิ้นจ้า !!! โอ้โห งงเลย5555

โดยไดเเก่

• พัพซิลิโคนodbo
  • เซตเเปรงฟรุ๊งฟริ๊ง obdo
  • ครีมสีล้างผม
  • ครีมย้อมผมสีเชอร์รี่
  • ครีมย้อมผมสีม่วง
  • ดีเวลลอปเปอร์ 1ขวด
  • มาสคาร่าคิ้ว
  • ครีมหมักผม ไข่เเละเบียร์

โดยรวมๆ คือเป็นคนที่ชอบลองอะไรใหม่ๆ

พอมาเจอร้านนี้ อยุ่เเถวเยาวราชเองค่ะ

ขอโทษจริงๆจำชื่อร้านไม่ได้ tt

ไว้คราวหน้าจะจำมาบอกนะคะ

ของในร้านคือเยอะมาก เเบรนด์คอสลุค โกลเด้นโรสก็มี :)

พอได้ลองเข้าไป เลยลองเสียทรัพย์น่ารักๆ

เราอยากมาเล่าสู่กันฟัง ^^

.

สำหรับวันนี้

วันนี้ขอลากันไปก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ

icecreamny

icecreamny

1992 :)

ไอซ์เองคนชื่อโหล มีเเมวหนึ่งตัว รักการรีวิว

♥ 𝑀𝑎𝑘𝑒𝑢𝑝 / 𝑆𝑘𝑖𝑛 𝑐𝑎𝑟𝑒 / 𝐶𝑎𝑓𝑒’ / 𝐹𝑜𝑜𝑑
🌈𝙡𝙞𝙣𝙚 :𝙝𝙚𝙣𝙜𝙝𝙚𝙣𝙜𝟵

FULL PROFILE