เห่อ!!! ของรางวัลจาก Jeban ^^ 2

31 9

มากันที่อย่างแรกนะค่ะ Malissa KISSลิปเนื้อแมทที่ดีงามมากกกก

สีทั้งหมดที่ได้มาค่ะ สีสวยมากกกกก

ชื่อสีแต่ละสีค่ะ

ขอสวอชให้ดู 1 สีที่ใช้อยู่ตอนี้น๊า สีนี้คือเบอร์ 03 สีชมพู หวานไม่เลี่ยนเนื่้อลิปดีงามมากก ทาแล้วแมทพอดีๆ ไม่แห้งจนเกินไป

นี่คือสี 03 ที่ทา สีสวยมากใช้ไหมค่าาาา

ทาแล้วดูเด็กลงเลย 55555

ครีม NIVEA เป็นครีมที่มีกลิ่นหอมอ่อน และเป็นสูตรที่ดีมากกกก ไม่เหนียวเหนอะหนะ อีกอย่างหนึ่งคือทาครีมตัวนี้อยู่ในห้องแอร์ ผิวไม่แห้งเลย

สุดท้าย คือ กระดาษซับมัน น้องฟรุ้งฟริ้งแต่มีป้ายแท็ค ติดกระเป๋าอีกหนึ่งแต่ ลืมเอามาลงไว้ด้วย ไว้กระทู้หน้าจะเอามาอวดกันน๊าาาา

สุดท้าย ขอบคุณ JEBAN มากๆค่า สำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้

pumpuijin

pumpuijin

FULL PROFILE