Festival Makeup | แต่งหน้าไปคอนเสิร์ต

14 7

สวัสดีค่ะสาวๆ ช่วงนี้อากาศเริ่มร้อนแล้ว หน้าร้อนที่อเมริกาก็คงหนีไม่พ้นการไป Music Festival หรือ ไปคอนเสิร์ตดนตรีนั้นเองค่ะ ของไทนเราก็มี Big mountain เพราะฉะนั้นเราอย่าให้น้อยหน้าต่างประเทศเลยค่ะ มาแต่งหน้าแซ่บๆไปเที่ยวงานดนตรีกันเถอะค่ะ

ลุคนี้แพทจะเน้นไปที้สีแจ่ม สดๆ และทำให้มันมีอะไรมากขึ้นโดยการใชอายไลนเนอ์สีทอง ทำเป็นน้ำตาข้างล่าง พร้อมกับสร้างกระแดดที่หน้าด้วยการใช้อายไลนเนอร์สีทองค่ะ

งานไฮไลต์ก็ต้องมานะค่ะ เอาให้ปังไปเลยค่ะ

ลุคโดยรวมก็จะได้ประมานนี้นะค่ะ สวยแซ่บพร้อมลุยแล้วค่ะ (;

Psuwann

Psuwann

FULL PROFILE