มินิเห่อ Cute Press มันก็จะมืดๆคล่ำๆหน่อยอ่ะค่ะ

26 10

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนนนนนนนนนนนนนี้เป็นกระทู้แรกของเม >< ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยน่ะค่ะ :))-------------------------------------------------------พี่ๆเพื่อนๆน้องๆเงินเดือนออกกันหรือยังค่ะ ไปละลายทรัพย์กันเถอะ >>>>>ขอเกริ้นนิดนึงค่ะ เมเป็นแฟนคลับ Cute Press ตั้งแต่เริ่มแต่งหน้า เพราะว่า ถูกและดีมากกกกกก (กอไก่ล้านตัว) เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า วันนี้ไปสอย คสอ.จาก Cute Press  มีอะไรบ้างไปชมกันเลยค่ะ

สิ่งแรกยอมรับเลยว่าทนดูรีวิวอีกต่อไปไม่ได้แล้วต้องไปตำ เมย์เลยสอยตลับรีฟิล เบอร์ B2 มาค่ะ ยังไม่เคยใช้แต่จะลองดูเลยเลือกเป็นตลับรีฟิลไปก่อน พี่ๆน้องๆคนไหนลองแล้วมาเล่าให้ฟังหน่อยเด้อ.....

ราคาปกติอยู่ที่ 329 ฿ เมย์ใช้โปรโมชั่นเดือนเกิดลด 50% เหลือ 164.5฿

แป้ง Evory Retouch ต้องคู่กับ Brush Retouch จัดไป!! เอาค่ะ!!!  จากที่ได้ลองเทสคือขนแน่นมาก แตะแป้งมาวนๆๆบนใบหน้า มันเนียบอย่าที่เขาว่าจริงๆคุ๊ณณณณณณณณณ

ราคาปกติ 239฿ ลด 50% เหลือ 119.5฿  

**ถ้าใช้โปรเดือนเกิดจะคำนวณส่วนลดจากราคาปกติ**

แป้งผสมรองพื้นตัวนี้เราใช้มาตั้งแต่เริ่มแต่งหน้า ซื้อซ้ำวนไปมากกว่า 10 ตลับ เนื้อแป้งจะมีวิ้งๆทำให้หน้าดูกระจ่างใส แบนด์เครมว่าควบคุมความมันนาน 8 ซม. ส่วนตัวเราว่าไม่ถึงน่ะ เต็มที่ 4 ซม. หน้าก็เยิ้มแล้ว แต่ใช้เติมระหว่างวันก็รอดอยู่ค่ะ  ( ตลับมาตรฐาน ราคาปกติ319  โปรลด50% เหลือ159.5 ฿)

ต่อไปเป็นแปรงที่ชื่อว่า Pencil Brush ใช้สำหรับตกแต่งเปลือกตา  ราคาปกติ 79฿ ลด50% เหลือ39.5฿ 

ตัวนี้คือ Angle Brush ใช้สำหรับทาบลัชออนค่ะ ราคาปกติ 279฿ ลด50% เหลือ139.5฿

นี้คือ เฟเชียลโฟม  โฟมล้างหน้าที่เราใช้เป็นประจำอีกตัว ซื้อซ้ำวนไปค่ะ ราคาปกติ 199฿ ลด50% เหลือ 99.5฿

กรีดร้องตั้งแต่เปิดตัวแรกๆ อยากได้มาครอบครองมากมาย สุดท้ายก็ได้มาค่า นี้รอซื้อช่วงโปรเลยน่ะ (แอบงกนิดนึง) ><!

กระทู้แรกอาจจะดูหน้าเบื่อหน่อยเพราะบรรยายไม่ค่อยเก่ง ไว้แก้ตัวใหม่น่ะค่ะ นอนหลับฝันดีค่ะ (อ่านเป็นภาษาอีสานน่ะค่ะ) นอนหลับให้ได้เงินหมื่น นอนตื่นให้ได้เงินแสน ฝันได้เลข 3 โตตรงๆเด้อพี่น้อง. สบายดี :)))

Saranya.ssp

Saranya.ssp

♡Mae♡

FULL PROFILE