ตุ้กกี้รีวิว | แผ่นลอกสิวเสี้ยนสองยี่ห้อ Mint Julep Masque VS Biore

13 8

สวัสดีค่าาาาาาาาหลังจากที่ห่างหายยไปนานนฟ้าเลยกลับมาพร้อมกับการรีวิวค่ะรีวิว ในครั้งนี้จะเป็นการรีวิวแผ่นลอกสิวเสี้ยน 2 ยี่ห้อด้วยกันค่ะ เราจะมาดูกันนะคะว่า หลังจากใช้ทั้งสองแล้วฟ้ารู้สึกกับนางๆ ยังไง

การให้คะแนนนะคะฟ้าจะให้คะแนน 1-5 ค่ะ

• การใช้ง่าย 
  • กลิ่นหอม
  • ระยะเวลาในการรอ
  • การขจัดสิ้วเสี้ยน

ผลสรุปคะแนนของ biore

• การใช้ง่าย 4
  • กลิ่นหอม 5
  • ระยะเวลาในการรอ 4
  • การขจัดสิวเสี้ยน 3.5

ผลสรุปคะแนนของ Mint julep

• การใช้ง่าย 4
  • กลิ่นหอม 2.5
  • ระยะเวลาในการรอ 3
  • การขจัดสิวเสี้ยน 4

lusciousfahfah

lusciousfahfah

สวัสดีค่ะ ฟ้าก็กำลังเริ่มที่จะทำบล็อคของตัวเองเป็นครั้งแรกนะคะ ยังไงก็ฝากติดตามกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

FULL PROFILE