อยากรู้วิธีให้หน้าเด็กลง Quinoa ช่วมั้ย?

6 6

อีกสามเดือนจะเข้าเลข 3 แล้ว...

เมื่อสามสัปดาห์ก่อน ไปเช็คผิวหน้าที่เคาน์เตอร์แบรนด์แห่งหนึ่งมา มันก็มีเครื่องตรวจจับผิวแหละว่าอายุจริงกับอายุผิวเราไปด้วยกันได้มั้ย … 

ปรากฏคือ ผิวหน้าเราแก่กว่าอายุจริง 3 ปี!!! เม่เจ้า!!!! ฮือๆ  ทำไงดีๆๆๆ …. 

เคยลองใช้สารพัดวิธีในเน็ต ... ขนมาทั้งแตงกวา มะเขือเทศ เผื่อจะช่วยลดผิวหยาบกร้านได้ แต่ใช้ไปก็ไม่ช่วยอ่ะเราว่า เพื่อนเราเลยแนะนำให้หันมาพึ่งสกินแคร์ของเคาน์เตอร์แบรนด์ดู ยอมเสียเงินหน่อย แต่ก็น่าจะได้อะไรคุ้มอยู่แหละ เพื่อนเลยให้ไปสอย Quinoa Serum ของคีลส์มา ทาแค่ตอนกลางคืน ... ใช้มาได้สองวีคละ ก็คิดว่าช่วยได้นะ เพราะจุดที่เคยหยาบกร้าน เช่น บริเวณใต้ตา แก้ม และหน้าผากดูอ่อนโยนขึ้น ผิวหน้านุ่มขึ้นดีค่ะ ... ซึ่งก็ประทับใจระดับนึงนะ แต่ก็ต้องดูกันยาวๆอีกนิดค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะช่วยให้หน้าเด็กลงกว่านี้ได้มั้ย หรือใครเคยใช้มาแนะนำได้เลยนะคะ

vvvaaa

vvvaaa

FULL PROFILE