Easy Shot HairSyles ผมสั้นก็ทำได้ 3ทรงง่ายๆ

16 7

สวัสดีค่ะทุกคน ห่างหายไปสักพักเลยกว่าจะได้ทำฮาวทู วันนี้กลับมาละค่ะ กลับมาพร้อมทรงผม3ทรง ที่น้ำคิดว่าผมสั้น ผมยาวก็ทำได้หมด ที่สำคัญง่ายมากๆ มาดูกันดีกว่าค่ะ ว่าทำยังไง [** ใครไม่อยากอ่าน มีคลิปให้ดูนะค่ะ แบบละเอียด ]

***ทรงนี้ใช้ยางมันผมมัดไปข้างหลังธรรมดานะค่ะ

เสร็จแล้วค่ะ ทรงผมสายเกาหลี ถึงหน้าจะไม่เกาหลีก็ตาม ก็ไม่เป็นไรเนอะ อิอิ

ทรงที่2 ที่จะทำ ก็ง่ายไม่แพ้กัน มาดูกันเลยจ้า

เสร็จแล้วก็จะได้แบบนี้ค่ะ เกาหลีอันยองมากกก 555 

เสร็จแล้วค่ะ ผมทรงที่3 ฮาฟบัน ใครอยากให้ดูสวยงามน้ำแนะนำติดกิ๊บจัดทรงมันก็จะไม่เซอร์แบบนี้นะ ทรงนี้น้ำทำบ่อย เวลาไม่ได้สระผมนี่ทรงนี่คือใช่เลย 

จบแล้วนะค่ะ สำหรับ 3 ทรงผมง่ายๆที่เอามาฝากวันนี้ ใครดูไม่รู้เรื่องน้ำแนะนำให้ไปดูในคลิปนะค่ะ  จะละเอียดกว่านี้ ฝากติดตามด้วยนะค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะจ๊ะจุ๊บๆ

chadap.k

chadap.k

สวัสดีค่ะ ชื่อน้ำ ชอบแต่งหน้า ชอบเที่ยว ชอบกิน แล้วก็ชอบแต่งตัว ฝากทุกคนติดตามด้วยนะค่ะ

FULL PROFILE