' รีวิว TONY MOLY LIPTONE GET IT TINT

23 13

ฮายค่าซิสสสสส5555555 สวัสดีทุกๆคนนะคะ ได้แต่ติดตามจีบันมากนานมากกกก เข้ามาดูกระทู้ต่างๆบ่อยๆ วันนี้ก็เลยจะมาคืนความสุขให้ประชาชนบ้าง~~

คือเริ่มจากที่เราถ่ายรูปกรุลิปหรือลิปทั้งหมดที่เรามีลงทวิตก็มีคนสนใจมากกๆๆๆๆ เราก็เลยเปิดแอคทวิตเป็นแบบรีวิวของเพราะเราก็ชอบ รัก และบ้าเครื่องสำอางมากกก 

ดั่งนั้นตัวแรกที่เราจะรีวิวคือตัวนี้ค่าาา"LIPTONE GET IT TINT/ LIPTONE GET IT TINT HD" เป็นทิ้นของ TONY MOLY (โทนี่โมรี่)  แบรนด์เกาหลีที่ส่วนตัวชอบมากกก เพราะทิ้นสีสวยและอยู่ติดทนมากจริงๆ และตัวนี้ยังเป็นที่นิยมในเกาหลีอีกด้วย (สืบมาจากเพื่อนเกาทั้งหลาย) แพคเกจนางก็น่ารักค่ะ อารมณ์แบบขวดยาทาเล็บสีๆ อีกทั้งราคายังถูกกกกกกกกกกกกก (200-300นิดๆ) โอเอมจีเอบีซีดีมากกกกมาดูกันเลยค่ะซิสส โกโก!!

มาดูสีกันชัดๆดีกว่าค่าาาาา สวอชสีกันไป(เอาจริงๆตอนที่รีวิวนี่แบบ2วันที่แล้วแต่ตอนนี้สียังติดแขนแบบลางๆ5555555 ไม่หลุดสักที)

เป็นยังไงบ้างคะ เพื่อนๆ ชอบสีกันมั้ยย เพื่อนๆคนไหนที่หาทิ้นสีติดทนราคาไม่แพงแพคเกจน่ารักก็ลองไปหาซื้อดูนะคะ นางฮิตในหมู่วัยรุ่นเกาหลีเหมือนกันนวันนี้ก็บ้ายบายก่อนนะคะะ หวังว่าจะชอบกันน้าาปล. เรามือใหม่หัดรีวิว ภาพหรือแสงอะไรอาจจะไม่ดี ไม่สวย แต่เดี่ยวเค้าจะพยายามเรียนรู้และปรับปรุงค่าาาปล.2 สามารถติดตามได้ในไอจีและทวิตของเรานะคะ สำหรับรีวิวของต่างๆ555 สำหรับวันนี้ขอขอบคุณและสวัสดีค่าาาาา *นึกถึงเสียงmc 555555555

baeyjj

baeyjj

FULL PROFILE