เริ่มมองหา Skin care ลบเลือนริ้วรอยกันตอนอายุเท่าไหร่กันบ้างคะ

6 9

ตอนนี้อายุ 25 ค่ะ

แต่ที่ผ่านมา ไม่เคยทากันแดดให้หน้าเลย เพราะเคยมีความรู้สึกไม่ดีกับกันแดด เพราะความเหนอะหน้า เหนียวหน้า หนักหน้าและเยิ้ม เลยไม่ใช้ครีมกันแดดเลย

แต่ตอนนี้เจอกันแดดที่ใช่แล้ว เลยพึ่งจะมาทาจริงจัง ได้ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมานี้เอง

ตอนนี้ 25 ริ้วรอย ตีนกาเริ่มมาแล้วค่ะ ถือว่ามาไวเกินไปมั้ยคะ

แล้วใช้สกินแคร์อะไรกันบ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ เป็นคนผิวหน้ามันค่ะ

boatititi

boatititi

FULL PROFILE