• เปิดซอง & แกะกล่อง • ของรางวัลประจำเดือนจาก Jeban และ Tag กระเป๋าน้องฟริ้ง น่าร้ากกกกก

36 20

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนกลับมาพบกับพลอยอีกล้าววววววววันนี้จะมาแกะซอง และเปิดกล่องจาก Jeban.com กันค่าาาากล่องแรกเป็นของรางวัลประจำเดือนในหัวข้อรางวัล 'สาวช่างเม้าท์' ค่าาาไปดูภายในกล่องกันเลยว่ามีอะไรบ้าง อิอิ

ต่อมาเป็นซอง Tag กระเป๋าน้องฟริ้งสุดฟรุ้งฟริ้งค่ะ

หมดละค่ะ วันนี้ก็ขอจบการเห่อแต่เพียงเท่านี้สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ Jeban.com สำหรับกิจกรรมดีๆ และรางวัลโดนๆแบบนี้นะคะขอบคุณเพื่อนๆที่แวะเข้ามาอ่านกระทู้ของพลอยด้วยค่ะ ร้ากกกกกก อิอิ

:)

Keetar_Prowis

Keetar_Prowis

สวัสดีค่าาาา พลอยเองเด้อ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า

ig : ployzaii.official

FULL PROFILE