เห่อของรางวัลจากเจ๊ชวนแชร์ 10-14 April 2017

23 13

กรี๊ดดดดดดดด กรีดร้อง เมื่อวานได้พัสดุจากจีบัน ร้องลั่นที่ทำงาน 555 วันนี้เลยใช้ซะเลยค่ะ

จงกรีดร้องให้กับ Chacott HD for professional O2 Enriching Base SPF35 PA+++ เบสจากญี่ปุ่น ที่ให้ผิวสวยแบบ HD และให้ผิวฉ่ำสวยขึ้นกล้อง

Chacott HD ให้ผิวดูสวยฉ่ำ ปกปิดปานกลาง พอยิ่งตกบ่ายยิ่งโกลว์ ผิวดูสวยแบบ HD จริงๆค่ะคุณ 

ลองใช้แล้ว คือดี ถ่ายรูปแล้วดูผิวดีค่ะ

มันก็จะโกลว์ๆหน่อย

ขอบคุณจีบันนะคะ สำหรับของรางวัลสุดเลอค่านี้ Thank you JEBAN 

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE