Review : ที่ดัดขนตา Bohktoh Perfect Eyelash Curler ดีงามจนต้องบอกต่อ! l PEMIKAZ

19 10

สวัสดีค่า สาวๆ จีบัน พบกับเปมิกาอีกแล้วเช่นเคยนะคะถ้าใครสังเกตุเปรมตั้งแต่เขียน Blog มานะคะ บอกเลยว่าเปรมเนี่ย“ไม่เคยที่จะดัดขนตาเลย!”เพราะขนตาเปรมทิ่มลงแถมยังหาที่ดัดขนตาที่ไม่เข้ากับเบ้าตาเปรมเสียทีShu ก็แล้ว Shiseido ที่ใช้ประจำดัดทีก็เก็บไม่หมด ลำใยแต่แต่แต่เปรมค้นพบแล้ว พบแล้ว เย้!! (เล่นใหญ่ ไฟกระพริบ)นางเกิดมาเพื่อเบ้าตาชั้นอะ นี่เลย!

Bohktoh Perfect Eyelash Curlerที่ดัดขนตาบอกต่อ ที่พลิกชีวิตสาวขนตาทิ่มลงอย่างอิชั้น หันมาเล่นมาสคาร่ามากขึ้นค่ะด้วยรูปทรงอของที่ดัดขนตาที่ออกแบบมาให้พอดีกับเบ้าตาเปรมเลย ดัดง่ายที่สำคัญมียางสำรองตรงด้ามที่ดัดขนตาปลอมด้วยค่ะ
สังเกตุจากรูปนะคะ เพียงเปรมดัดครั้งเดียว ขนตาก็เด้ง พร้อมปัดมาสคาร่าแล้วค่ะหัว กลาง หาง คือเก็บหมด ไม่มีทิ่มลงแน่นอนค่ะ
แน่นอนการปัดมาสคาร่าก็ช่วยให้ลุคการแต่งหน้าของเราดูคมเข้ม มีมิติ มากขึ้นค่ะ….บอกได้คำเดียวว่าต้องมีติดข้างกายค่ะ (ไม่ได้อวย คือชอบจริง ชอบเว่อร์….มาไวๆ เร็วๆ เน้นรูป สำหรับรีวิวนี้เปรมขอลาไปก่อนนะคะสวัสดีค่ะ#pemikaz

pemiikaz

pemiikaz

เปมิกา ตุ๊ดขี้บ่น บ้ารองพื้น ชอบรีวิว

FULL PROFILE