ลองของใหม่! อายแชโดว์พาเลตราคาถูกจาก Sivanna Colors ลองแล้วดีจริง อยากบอกต่อจ้า

28 12

สวัสดีค่ะ~ กลับมาพบกับ RODGENG BLOG (รถเก๋ง บล็อก) กันอีกแบ๊วว~ ヾ(◕v ◕✿)

Sivanna Colors ออกอายแชโดว์พาเลตตัวใหม่อีกแล้วว~

แต่ครั้งนี้ กระแสของอายแชโดว์พาเลตตัวนี้มาแรงมากกก! 

คนที่ซื้อมาลองเค้าบอกต่อกันว่า อายแชโดว์พาเลตของซีเวียน่าตัวนี้ 

เนื้อดีและสีสวยมากกก! แถมพาเลตโทนสีน้ำตาลดันขายดีซะด้วย

ออกมาไม่ทันไรของขาดตลาดแล้ว!เอาละสิ ลำบากเราอีก

ที่ชอบรีวิวเครื่องสำอางตามกระแส ต้องไปตามหาของมารีวิวให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย!

❤ Sivanna Colors Precious Kit (No.2 โทนสีน้ำตาล) 

อายแชโดว์พาเลทสวยหรู น่ารัก มาพร้อมกับ อายแชโดว์ 14 เฉดสี 

และไฮไลท์ 2 เฉดสีสุด HOT!

แพคเกจตัวตลับออกแบบมาสวยอะ (เป็นฝาแฝดกับคุณพี่ Too Faced ปะเนี้ย อิอิ)

ตัวตลับอายแชโดว์พาเลตเป็นกล่องเหล็ก ใช้ได้เลยคุณภาพดี

Sivanna Colors Precious Kit (No.2 โทนสีน้ำตาล) ขายดีมากก!

ไม่แปลกใจเลยทำไมถึงเป็นโทนสีที่ขายดี! เพราะสีสวยมากกก!

ต่อไปเรามาดูสีแต่ละหลุมในอายแชโดว์พาเลตนี้กันดีกว่า โทนสีไฮไลท์ 

สี Crystal  สวยมากกก! ชอบไฮไลท์โทนสีแบบนี้ที่สุด! ปัดแล้วหน้าวาวดูสุขภาพดี

อายแชโดว์โทนน้ำตาลของซีเวียน่าตลับนี้ ครอบคลุมทุกการแต่งหน้าแต่ละลุคเลย

จะแต่งลุคหวานๆก็ได้ หรือจะหนักๆไปทางสโมกกี้อายเลยก็มี!

และนี้คือผลงานของคุณน้อง Sivanna Colors Precious Kit (No.2 โทนสีน้ำตาล) ค่ะ

จะบอกว่าอายแชโดว์เนื้อดีมากก! ตั้งแต่ลองอายแชโดว์ของซีเวียน่ามา มีตัวนี้นี่แหละ!

ที่กอบกู้หน้าขึ้นมาได้!! เม็ดสีชัด ปาดทีเดียวอยู่โดยไม่ต้องลงไพร์เมอร์เลย!

หลายคนคงจะคิดว่า อายแชโดว์ของแบรนด์ ซีเวียน่า คัลเลอร์ เนื้อมันจะเป็นผงเนาะ

อันนั้นอะใช้ได้กับรุ่นก่อนๆค่ะ แต่รุ่นนี้ขอบอกเลยว่าทำดีเกินราคามากๆ

เราใช้อายแชโดว์พาเลต Sivanna Colors Precious Kit (No.2 โทนสีน้ำตาล)

แต่งหน้าทั้งหมดเลยลุคนี้ คือได้ลุค สาย ฝ. เลยละ ในส่วนของไฮไลท์บอกเลยก็ตามคุณภาพ

ของราคาเค้า ปัดแล้วก็หน้าพุ่งในระดับนึงนะ แต่เราใช้ไฟส่องหน้ามากเกินไป

เลยทำให้ไม่ค่อยเห็นสีไฮไลท์ที่ปัด 555

แนะนำเลยค่ะสำหรับใครที่ตามหาอายแชโดว์พาเลตที่ราคาถูก แบบถูกมากๆ

แต่คุณภาพดีเกินราคาแนะนำตัวนี้เลย เราเป็นแฟนคลับของแบรนด์นี้มานาน บอกเลยว่า 

Sivanna Colors Precious Kit ทำดีเกินราคามากๆ

The Pussycatrodgeng

The Pussycatrodgeng

สวัสดีค่ะ ชื่อ รถเก๋ง นะคะ
สาวอ้วนอารมณ์ดี รีวิวเครื่องสำอางตามกระแสชอบแต่งหน้า
บูชาแมวเป็นเทพเจ้า สีชมพูอยู่ในสายเลือด!

FULL PROFILE