เฮ้ยย ได้อยู่ สวอชลิปจิ้มจุ่ม odbo

24 10

สวัสดีกันโหน่ยยยยพอดีไปเจอลิปจิ้มจุ่มของ odbo แล้วแพกเก็จมันดูโอเค มีสีที่ชอบเยอะ เลยอยากลองเอามาเล่นดู สนนราคาอยู่ที่แท่งละ 89 บาท มี12สี เราซื้อมา 6สี แต่ด้วยความที่ตอนนั้นหิวตาลายละมั้ง เลยหยิบเบอร์ 9มาสองแท่ง ทั้งที่จริงๆคือจะหยิบเบอร์ 6 เจี๋ยใจ เลยยต้องสวอช 5สีโน้ะ อาจจะลงรูปเยอะหน่อยเน้ออ เผื่อใครสนใจจะได้มีภาพประกอบการตัดสินใจ ว่่าคุ้มมั้ยหรือสีไหนที่่เข้ากับเราบ้างง ถ้าาพร้อมแล้ว ก็ไปดูกันเล้ยยย

มาลองสวอชที่ปากกันหน่อยนะ เผื่อสวอชที่มือยังคิดภาพไม่ออก ว่าออกมาเป็นยังไงบ้าง

ทดสอบความทนกันโหน่ยยยยย

สรุปกันหน่อยข้อดีเราลองใช้แล้วออกไปทำกิจกรรมนุ่นนี่นั่น ตอนไม่มีไรไปโดนปากก็ไม่หลุดนะ ส่วนตอนกินนี่หลุดไปเยอะพอสมควรเลย ชอบเนื้อนะ มันบางเบา ไม่หนักปาก ทาง่าย(ยกเว้นสี08เม้มปากแล้วไปเกิดเลย)

พอสีหลุด เราลองเม้มปากดู ว่ามันจะหลุดต่อเป็นแผ่นๆมั้ย ก็ไม่นะ มันไม่ได้แห้งกรัง เอาปากขยี้สักพักก็สีก็กลืนกัน คือมันโอเค เติมปากได้ ราคาไม่แรง เอื้อมถึงแน่นวนน

ข้อเสียยิ้มเยอะๆบางสีก็แอบตกร่องนิดนึงนะ

เนื้อบางเบา บางทีต้องทาซ้ำๆถึงจะออกมาสวย

ที่พีคสุด คุณภาพแต่ละกล่องเท่ากันมัยหว่า

(ของเรามีสีนึงที่เนื้อมันแปลกกว่าตัวอื่น คือเม้นแล้วพังเลยอ่ะ)

ใครสนใจก็ลองไปหามาเล่นดูน้าา ยังมีอีกหลายสีเลย เราว่าก็ได้อยู่ เราหวังว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆมั่งน้าาา ครั้งก่อนมีเพื่อนๆทักเรื่องหนวด แก้ไขแล้วนะ 555 ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะจ้าาาา ชุ้ปส์ๆ

Ppompom EiEi

Ppompom EiEi

FULL PROFILE