10 ชิ้นเด็ดที่ไม่อยากให้พลาด เมื่อไปช๊อปที่ DAISO

96 26

สวัสดีค่าทุกคน วันนี้นิคมี 10 ไอเท็มเด็ด ที่ซื้อซ้ำๆทุกครั้งที่ไป DAISO ค่ะ ไปชมกันเลย

และนี่ก็เป็นสิ่งที่นิคซื้อแล้วซื้ออีกเวลาไปช๊อปที่ DAISO จริงๆยังมีไอเท็มเริ่ดๆอีกเพียบ แล้วก็มีผลิตภัณฑ์ใหม่ๆออกมายั่วน้ำลายตลอดๆ ที่สำคัญ ชิ้นละ 60 บาท คุ้มอะไรเบอร์นั้นขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE