แต่งหน้าโทนส้มสดใสด้วย Cute Press Beauty And The Beast แถมติดท๊นติดทน

17 8

สวัสดีค่ะ วันนี้จะเขียนกระทู้กึ่งฮาวทูกึ่งรีวิวนะคะ ด้วยความที่เป็นคนแพ้แพคเกจ ไปเจอ collection Beauty and the beast เข้า เลยอดไม่ได้สอยมาพร้อมกับ Cushion ตัวดัง แถมเหลือบไปเห็นแป้งตลับม่วงๆที่แถมแปรงมาให้อีก เลยซื้อมาเพราะความแพ้แปรงกลมๆม่วงๆน่ารัก ซื้อพร้อม primer มีราคาพิเศษอีกก็จัดไป แถมสมัครสมาชิกได้ลิปแถมมา1แท่ง เลยออกมาเป็น look นี้ให้ดูกันค่ะ ขอเชิญทัศนานะคะ ใครชอบดูฮาวทูเป็นคลิปกดดูได้เลยนะคะ แต่ถ้าชอบอ่านก็จะมีรายละเอียดของแต่ละชิ้นมากกว่าค่ะ^^

Monster Jinri

Monster Jinri

FULL PROFILE