มาแล้ววว SRICHAND MINI เล็กๆน่ารัก ♥

20 17

มาแล้วๆ รองพื้น ศรีจันทร์ ขนาดมินิ !!

ตอนแรกไม่ทันอ่านนึกว่าเป็นตัวกันแดด แต่ไหนพอหยิบมาอ่านดีๆ กลายเป็นว่า เจ้าตัวนี้คือรองพื้นที่กำลัง วอแว ว่าจะสอยหรือไม่สอยดีเมื่อ สติ มาเท่านั้นแหละค่ะ หยิบมาดูว่ามีทุกสีหรือเปล่า !!!สรุป ขนาดมินิ มีทุกเฉดสีนะคะสาวๆ ใครที่กำลังเล็งๆ เจ้ารองพื้นตัวนี้อยู่ ก็ไปสอยกันได้ตามอัธยาศัย

โดยราคาอยู่ที่ 189 บาท ขนาด 10 ml.

แต่ !!! ..... ที่ ร้านสีชมพูนั้นลดเหลือ 150 บาทค่ะทุกคน ย้ำ 150 บาท ***

น้ำตาจะไหล หันซ้าย หันขวา เลือกดูเบอร์ รองพื้นที่เหมาะกับหนังหน้าฉัน แล้วหยิบมาเบาๆเดินเงียบๆไปจ่ายตังค่ะ  ฮืออ

สุดท้าย * สาวๆท่านไหนเคยใช้ หรือ ใช้ เจ้าตัวนี้อยู่ เม้าส์มอยกันได้นะคะ ว่าดีหรือไม่ดี

วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีค่าาาา 

Nonpat

Nonpat

FULL PROFILE