Tarte Unicorn Eyeshadow Limited มาแล้วจ้าาาาา

18 12

สวัสดีค่ะสาวๆจีบันนนนนนวันนี้มุกลินคนดีคนเดิมมีของมาเสนอ(หน้า)อีกแล้วค่ะ5555นั่นก็ครืออออออออพาแลตลิมิตเตตของTarteนั้นเองงงงง ซึ่งมีสโลแกนเกร๋ๆว่าmake believe in yourself

หาซื้อได้ตามSephoraนะทุกคนนนนน แต่ระวังหมดนะจ้ะ555 ราคาโอเคเลย 1850 บาท ราคาดีกว่าในร้านค้ารับพรีหลายร้านอีก บางร้านตั้งราคาไว้2000อัพงี้ เป็นลมดีก่า555

ตอนแรกนี่ลังเลระหว่างเจ้าตัวนี้กับtoo faced natural ตัวใหม่ด้วย แต่พอไปดูรีวิวของฝรั่งมาเลยตัดสินใจเอาอันนี้ดีกว่าน่าจะติดทนมากกว่า ช่วงนี้อากาศบ้านเรานี่เหมือนอยู่บนนรกดีๆนี้เอง5555

มาๆ อวดโฉมกันหน่อยดีกว่าเนอะ

เอ้า ซูมอีกๆ ซูมเข้าไปอีกกกก 

เป็นไงคะ สวยมั้ยยยยยย สวยยยยยยยเนอะะะะะ 5555 มาๆ เรามีswatch มาให้ทุกคนดูด้วยแหละ อิ :)

สีสวยยยยย กลิสเตอร์แน่นมากกกกกกกกกก สีไฮไลค์มันถ่ายไม่เห็นงะ แต่ของจริงสวยนะ วาวๆเหลือบชมพูนิดหนึ่ง 

ณ จุดๆนี้ อยากอ้อนวอนคุณแม่ให้ซื้อแปรงมาด้วย แต่ภารกิจล้มเหลวก็ต้องกอดเข่าเช็ดน้ำตาไปตามระเบียบค่ะ แง๊!!! สำหรับใครที่เงินถึง แนะนำให้ซื้อมาคู่กันค่ะ มันจะมุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้งกิ๊งก๊องแก้วมั๊กๆ คอนเฟิร์มมมมม!

หวังว่าทุกคนจะถูกใจเห่อชิ้นนี้นะคะ :) 

สำหรับวันนี้ สวัสดีค่าาาาาาาา บั้ยบายยยยยยยย xoxo

mooklin

mooklin

FULL PROFILE