รีวิว!!!! เปิดถุงช้อปปิ้งต่างหู patch

17 8

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวจีบันทุกคน ปฏิเสธไม่ได้เลยนะคะว่ายุคนี้เป็นยุคของต่างหูรูปแบบต่างๆ เป็นไอเท็มที่สาวๆส่วนใหญ่มีติดตัวอยู่ตลอดเวลา เราก็เป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบการใส่ต่างหู เลยได้มีโอกาสไปซื้อต่างหูจากในinstagram เรามาดูต่างหูที่เราซื้อกันเลยดีกว่าค่ะ

กระทู้หน้าเราจะมารีวิวอะไรอีกก็อย่าลืมติดตามกันด้วยนะคะ ถ้าใครชอบอย่าลืมกดหัวใจให้เราด้วยน้าา ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนมาถึงตรงนี้นะคะ

การรีวิวนี้เป็นการรีวิวที่มาจากความคิดเห็นส่วนตัวของเราเพื่อที่จะมาแนะนำสินค้าให้เพื่อนๆไม่ได้มีเจตนาอื่นแต่อย่างใด

(กล้อง : sony a5100)

Yadasiri

Yadasiri

สวัสดีค่าาเพื่อนๆทุกคน เราชื่อ ญาดาศิริ นะคะ ในเพจของเรา เพื่อนๆจะได้พบกับการทำของ diy และ การรีวิวสินค้ามากมาย ขอบคุณสำหรับการติดตามนะค้าา

FULL PROFILE