[HOW TO] แต่งหน้าไปมหาลัยสไตล์เกาหลี ง่ายมากกกกก ไม่เชื่อเข้ามาดู

18 6

สวัสดีค่า ทุกคนนนนนช่วงนี้เจอกันบ่อยหน่อย เบื่อกันรึยังงงง5555

วันนี้นัทจะมาทำ ฮาวทูให้เพื่อนๆดูการแต่งหน้าลุคที่นัทแต่งไปมหาลัยสไตล์สาวเกาหลีนะคะ

แต่จริงๆแล้วเนี่ย ทุกๆคนสามารถแต่งได้เลย ไม่ว่าจะไปเที่ยวหรือทำงานค่ะ

เพราะว่าลุคนี้แต่งง่ายมากๆ แล้วก็simpleมากๆค่ะ

ใสๆแบบนี้อปป้าชอบบบบ

ยังไงเชิญรับชมได้เลยค่าาา

หวังว่าทุกคนจะชอบนะคะ :)

ขอบคุณที่ชมคลิปกันจนจบนะคะแล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้า

บ๊ายบายยยยย

nnrnut

nnrnut

สวัสดีค่ะทุกคนนน
ชื่อนัทนะคะ

นัทชอบแต่งหน้า แต่งตัว เลยอยากจะแชร์ให้เพื่อนๆได้ชมกัน เผื่อจะเป็นไอเดียให้กับทุกคนได้น้า :)

ฝากติดตามกันด้วยค่ะ <3

FULL PROFILE