เห่ออออ ล้มละลายมากมาย + รีวิวนวดหน้า The body shop

23 13

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันทุกคนค่าห่างหายจากการเขียนกระทู้ไปนานมากกกวันนี้ไปล้มละลายหนักมากกก ที่ The body shop มาเลยอยากจะมาแชร์ความสุรุ่ยสุร่ายของตัวเองให้ทุกคนดูค่ะ 5555555555(ในเลข 5 มีน้ำตาซ่อนอยู่ TT)

คือต้นเหตุของการล้มละลายในครั้งนี้เนี่ยคือต่อจากกระทู้เห่อมาส์ก The body shop คราวที่แล้วเลยค่ะ 5555คือไปซื้อของที่ The body shop มา จนได้เป็นสมาชิกแล้วทีนี้ ก็ได้บัตรนวดหน้าฟรี 1 ครั้งวันนี้เลยไปนวดมา ซึ่งก็ เออ สบายดี ไม่เคยนวดหน้า 5555แล้ว BA ก็บอกว่า เนี่ย ถ้าซื้อผลิตภัณฑ์สำหรับใช้นวดครบเนี่ยวันหลังเอาผลิตภัณฑ์มานวดได้อืมมมม นี่ก็เชื่อค่ะ เชื่อคนง่าย อยากนวดอีก TTเลยฟาดมาอย่างที่เห็นนี่แล

ท๊าดาาาาอันนี้คือของทั้งหมดที่โดนมาในวันนี้นะคะไม่ใช่เล่นๆเลยทีเดียว -w-ดูเหมือนไม่เยอะเท่าไหร่ (เหรออออ ??)แต่หมดนี่คือ สนน ราคา 82xx บาทค่าาาาา(กินแกลบแล้ว เดือนนี้)นี่คือใช้ส่วนลด 15% จากส่วนลดแรกเข้าสมาชิกแล้วนะคะ 5555

ซึ่ง เดี๋ยวขอเล่าที่ไปนวดมาวันนี้หน่อยเผื่อใครสนใจแต่เราก็ไม่แน่ใจเรื่องขั้นตอนนะ เพราะนอนหลับตาแถมเคลิ้มๆมึนๆอยู่ 55555อันดับแรก คือพนักงานก็จะมาคลีนหน้าเราแล้วก็ใช้ตัว peeling มานวดๆกดๆ สบายมากจากนั้นก็เหมือนจะเอาออยล์ หรือครีมมาลง แล้วก็นวดไปมาบางท่าก็มีถูแรงๆอยู่เหมือนกันนะ เขาน่าจะไล่น้ำเหลืองเห็นบอกว่ามีท่าไล่น้ำเหลือง ช่วยให้หน้ายกกระชับแต่ไม่เจ็บนะคะ แค่คันๆนิดหน่อย 55555แล้วก็มีเอาลูกกลิ้งที่เย็นมากกกก มากลิ้งๆนวดๆบนหน้าคือเย็นจนขนลุกเลยอะ 5555แต่สบายดี เคลิ้มๆเลยค่ะจากนั้นเขาก็จะมาส์กหน้า แล้วปิดไฟปล่อยเรานอนค่ะ 5555พอมาส์กเสร็จ เขาก็จะมาล้างมาส์กออก แล้วเอาผ้าเย็นซึ่งเย็นมากกกกก อีกแล้ว มาประคบหน้าค่ะเป็นการปิดรูขุมขนคือเอาออกแล้วรู้สึกหน้าเบาสบายมากอะจากนั้นเขาก็จะลงตัวบำรุง แล้วก็กันแดดให้ค่ะ

ไม่เคยนวดหน้าที่อื่นเลยค่ะ ไม่รู้เป็นยังงี้หรือเปล่าแต่ประสบการณ์ครั้งแรก เราว่าสบายดีสบายจนซื้อของมาไว้นวดอีกเลยค่าาา TwT

นี่เป็นของทั้งหมดที่ซื้อจริงๆนะคะรูปเมื่อกี้มีของแถมด้วย 55555คือถ้าจะนวดเนี่ย เราก็ต้องมีคลีนซิ่งอาย รีมูฟเวอร์โทนเนอร์Peelingออยล์ครีมอายครีมมาส์กคือจริง ๆ ซื้อน้อยกว่านี้ก็ได้นะคะ 555555คือถ้าซื้อ 3000 บาท จะได้นวด 3 ครั้ง5000 บาท ได้นวด 6 ครั้งแล้วก็ 7500 ได้นวด 10 ครั้งประมาณนี้ค่ะ

อันนี้เป็นของแถมมมมซ้ายสุดนั่นกระเป๋านะคะแล้วก็มีครีมอาบน้ำ สครับผิว แล้วก็บอดี้บัตเตอร์

หน้าตาของกระเป๋าเวลากางออกค่ะ 555มันพับเก็บได้ จะมีกระดุมให้รัด เวลาพับเก็บ

ซื้อเยอะจัด จนได้เลื่อนขั้นเป็นสมาชิก Activist เลยค่ะ 5555ไม่รู้ว่าต่างจากแบบปกติยังไงมั่งแต่เหมือนเวลาสะสมแต้ม จะเอาไปแลกส่วนลดได้มากกว่า

หมดแล้วค่า กับความเห่อ ความรีวิว และความล้มละลายในวันนี้ 5555เดี๋ยวไว้แกะของมาใช้ ชอบอันไหนจะมาแชร์ให้ฟังนะคะ ^^วันนี้ไปแล้วค่าบ้ายบายยยย :)

kaowkaow

kaowkaow

สวัสดีค่า เราชื่อข้าว เป็นผู้หญิงบ้าเครื่องสำอาง บ้าสกินแคร์ มีครีมเป็นล้านตัวอยู่ในกรุ ใช้ยันชาติหน้าก็ยังไม่หมด แต่ก็ยังจะซื้อต่ออยู่ได้ 555
ชอบรีวิว ชอบเม้า ชอบบอกต่อ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค้า ><

FULL PROFILE