ชวนมุง SASA ฮ่องกง ทาสแพคเกจจิ้งต้องมาดู!

24 10

สวัสดีค่าสาวๆจีบัน วันนี้หลิงชวนทุกคนมาล้มละลายไปด้วยกัน 5555555555 

เมื่อตอนสงกรานไปเที่ยวฮ่องกงมาค่ะ ปรากฏว่าติดอยู่ใน sasa นานมากกกก มองซ้ายก็น่ารักมองขวาก็น่ารักไปหม้ดดดด

สารภาพว่าไม่ได้อยากได้เมคอัพหรอก แต่เห็นแพคเกจแล้วเหมาแบบงงๆ มาดูกันดีกว่าค่ะว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง

ฮ่องกงเนี่ย จะเจอ sasa ทุกๆสองก้าว 55555555 เรียกได้ว่าทุกมุมถนนจะต้องมีร้านนี้ตั้งอยู่ ที่ก้แพงเฟร่อแต่ร้านมีมากกว่าเซเว่นค่ะคุณ

อันนี้หลิงเลือกถ่ายสาขาใหญ่มาน้า

เป็นไงบ้างคะ น่ารักใช่ม้าาาา 

ใครมีเพื่อนมีญาติอยู่ฝากหิ้วเลยค่ะ ไม่ก็พุ่งตัวไปพรีออเดอร์ 555555 น่ารักมากจีจี เหมือนโดนสะกด นี่คว้าเพราะลายตลับไปเยอะมากกกก 

linglingggg

linglingggg

1995.

IG : ling_wrsc
FB : ling worasucheep / page : lingling
Twitter : ling_wrsc
BKK.

FULL PROFILE