[How-to + เกร็ดความรู้] การทำความสะอาดแปรง พัฟ ฟองน้ำ แต่งหน้า

14 9

How-to  + เกร็ดความรู้  การทำความสะอาดแปรง พัฟ ฟองน้ำ แต่งหน้า  แบบฉบับ Smindstyle (ล่างสุดมีคลิปให้ดูด้วยน้าคะ)

สวัสดีค่ะทุกคน มายจะมาชวนสาวๆผู้รักในการแต่งหน้ามาล้างทำความสะอาดแปรง พัฟ พัฟคุชชั่น และฟองน้ำ ที่ถือว่าเป็นอุปกรณ์สำคัญที่ช่วยสาวๆอย่างเราในการแต่งหน้าให้สวย ละมุนละไม ฟรุ้งฟริ้ง

โดยสิ่งที่มายใช้ล้างทำความสะอาดแปรง พัฟ พัฟคุชชั่น และฟองน้ำเป็นประจำก็คือ Glenda Brush Shampoo & Cleanser เพราะคุณสมบัติที่ครบเครื่องทั้ง

• ทำความสะอาดได้หมดจด ล้ำลึก รวดเร็ว
  • รักษาความนุ่มละมุนของแปรง
  • มีสารขจัดแบคทีเรีย เป็นสารสกัดจากธรรมชาติ นำเข้าจากอังกฤษ 
  • ไม่ใส่ Alcohol และ Paraban

รีวิว  [ มาพร้อม ]

*ขออภัยในความภาพไม่ชัดน้า*

คลิปก็มีให้ดูน้า   ไปชมได้เลยค้าาาาาาา

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมชมเพจนะคะ บ๊าบบาย---------------------------------------------------   จบแล้วค้าบบบบบบ   

Smindstyle

Smindstyle

สวัสดีค่ะทุกคน เค้าชื่อมายด์นะ เป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ การแต่งหน้า อะไรที่เกี่ยวกับความสวยความงามคือชอบหมด 5555 หวังว่ารีวิวของเค้าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนๆที่เข้ามาดูน้า

FULL PROFILE