ข้อดีของการทำ Fraxel ลดหลุมสิว ลดรอยดำ

8 7

วันนี้เอาสาระมาแชร์สาวๆ หลังจากที่ได้ไปทำเลเซอร์หลุมสิว และรอยดำ ที่ Alyssa Clinic กับโปรแกรม Fraxel ค่ะ หลังทำคือหน้าจะเป็นตารางเล็กๆๆ เต็มหน้าเลยนะ แต่ดูแลดีๆ งดการแต่งหน้าก่อนสัก 1 อาทิตย์รับรองเห็นความแตกต่างเลยค่ะ ตารางเล็กๆบนผิวหน้าเราจะค่อยๆ ลอกออกพร้อมผลัดเซลล์ผิวใหม่ออกมาเลยอ่ะ เราจับหน้าแล้วคือแบบแก้มนุ่มมาก พวกรอยดำ รอยสิวก็จางขึ้น สรุป!! โปรแกรม Fraxel คือตอบโจทย์เรื่องหลุมสิวมากๆ แต่แนะนำให้ไปย้ำซักเดือนละครั้งก็ยังดีค่ะ ช่วงแรกๆ และหลบแดดด้วยนะคะ เพราะหน้าเราอ่อนแออยู่ ใครอยากมีหน้าเรียบเนียนแบบทันใจ หรือคิดว่ารักษารอยสิวที่ไหนดี เลเซอร์แผลเป็น ที่ไหนดี ก็จัดเด้ออ

jansiri04

jansiri04

FULL PROFILE