♥♥ อยากเจาะหู ช่วยแนะนำทีนะคะ ♥♥

6 7

สวัสดีค่า อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆ ในการเจาะหูทีนะคะ

คือเรากลัวเจาะมาแล้วแพ้ หูเน่า อยากเจาะแต่ยังไม่แน่นเรื่องข้อมูลเล๊ยยย

บางคนบอกว่าให้เลือกร้านที่มีเครื่องเจาะที่ได้มาตราฐานเพื่อกระดูกหูจะได้ไม่แตก

เราสนใจเจาะติ่งหู ปกติตามร้านเขาใช้อะไรเจาะกันหรอค่ะ

บางคนบอกว่าให้ใส่ทองหูจะได้ไม่เน่าจริงหรือเปล่าค่ะ ทำไมบางคนใส่แบบแฟชั่นได้อ่าาา

ยิ่งหาอ่านยิ่ง งงค่ะ เพื่อนๆเจาะที่ไหนกันบ้างค่ะช่วยแนะนำทีค่าา T^T

GiffyzzZ

GiffyzzZ

สวัสดีค่ะ ʕ•ᴥ•ʔ กิฟ นะคะ ผญที่ชอบคิดว่าตัวเองอาบน้ำแค่5นาที 55555
ชอบทุกสิ่งที่น่ารักๆ ชอบการถ่ายทอดความรู้สึกด้วยภาพถ่าย
หลงรักการเดินทาง สนใจใน makeup ธรรมชาติ และของอร่อย ??
♥♥♥ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :) ♥♥

FULL PROFILE