แต่งตา ทาปาก ด้วยเครื่องสำอาง COSLUXE

21 11

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้นิคมีฮาวทูแต่งตา ทาปาก ที่ทำตามได้ไม่ยากมาฝากค่ะ 

เนื่องจากว่า ตื่นมาก็รู้สึกระคายเคืองที่ตานิดนึง เลยยังไม่อยากใช้อายแชโดว์แบบฝุ่น เลยหยิบแบบแท่งมาใช้แทนไปก่อนค่ะ เริ่มกันเลย

1. ใช้ Cosluxe Auto Pencil Eyeliner Trust me สีน้ำเงินลงที่หางตาในลักษณะวงเล็บ < > 

2. ใช้ Cosluxe Auto Pencil Eyeliner Trust me สีเขียวลงต่อมาถึงกลางเปลือกตา

3. ใช้ Cosluxe Light Gold Shimmer ทาที่หัวตา

4. ใช้ Cosluxe Auto Pencil Eyeliner Trust me สีเงินเขียนขอบตาล่าง

5. วาดไลเนอร์ด้วย Cosluxe Wanderlust Eyeliner 

6. ติดขนตาปลอม และใช้ Cosluxe Wanderlust Eyeliner เขียนเป็นเส้นขนตาปลอมด้านล่าง

และทาปากด้วย Cosluxe สี Cherry Lip

เสร็จแล้วค่า ท้าดาาา

เข้ม เผ็ช ดุ มั่นไปอี๊กกก สำหรับวันนี้ ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE