ถอดเป็นถอด ขัดเป็นขัด อยากจุดด่างดำหายต้องลองทำนะเทอ...ได้ผลดีเชียวแหละ!!

34 14

เปิดเคล็ดลับแก้ผิวลายจากสิว รอยเกา รอยแกะสิว ผิวแห้ง ผิวขาดความชุ่มซื้น วิธีนี้ใช้ได้เลย พอดีช่วงนี้จะไปทะเลรับซัมเมอร์กับผู้ สาวๆอย่างเราก็อยากใส่ Bikini กันใช่ไหมละคะ หลังต้องสวย ผิวต้องเป๊ะ ถ่ายรูปต้องปัง ถึงไปกับผู้ตัวเอง แต่สายตาคนอื่นเราก็ต้องแคร์กันนิสนึ่ง (แอบมีความสะดิ้ง) ต้องมีความมั่น จะมั่นหน้า มั่นโหนก มั่นกระโหลก มั่น...ก็ทำไปค่ะ สวยแบบไม่ต้องง้อสื่อไรงี้ ฮ่าๆๆ ปกติแล้ว...รินเป็นคนผิวแห้งจากภูมิแพ้ คันแล้วเกาจนทิ้งรอยแผลจากอาการคันไว้ ที่แขน ขา และหลัง  ทาออยก็เหนียวเหนอะแหนะ ทาน้ำมันมะพร้าวหลังอาบน้ำก็ยิ่งไม่สบายตัว เลยเลือกอโรเวร่า สบายตัวแถมยังช่วยเรื่องลดรอยแดงดำจากสิว เลยซื้อมาลองใช้ดู สองวันเท่านั้นหลังใช้อาการคันหายไปเลย นานๆไปสิวที่หลังก็หายไปด้วย คือทาทั้งตัวจริงๆ ขวดนึ่ง ใช้ได้ 2 สัปดาห์กว่า เพราะรินใช้เยอะเน้นชุ่มชื้นไว้ก่อน ผลลัพธ์ที่ได้ เป็นที่น่าพอใจมากค่ะ  แวะไปดูสิวและรอยเกาที่หลังกันค่ะ.....

ลองใช้ของเพื่อนไปเยอะถึงคราวต้องควักตังซื้อเองบ้าง ไปค่ะไปที่วัตสันกัน มีหลายหลายตัวมากเลือกไม่ถูกเลย อันนี้ก็ดี อันนั้นก็โดน  อันนี้เนื้อดีแต่ขวดไม่สวยก็ไม่อยากได้อีก ชะนีนี้เรื่องเยอะจริงๆ ทำไงดีลุยต่อค่ะเห็นของแบนด์นี้ มีบัวหิมะเลยเอาเคลมเรื่องผิวขาวใสด้วยเอาตัวนี้เลยละกันค่ะราคาโปรชิ้นที่สอง 1 บาท เห็นว่าคุ้มก็จัดเลยละกัน 

วิธีใช้สูตรรินเองนะคะ รินไม่ได้อาศัยว่าทาอย่างเดียวแล้วเห็นผลนะ ถ้าอาบน้ำมีใยบวบใช้ ให้ใช้ไปค่ะ ขัดๆ ถูๆ เพื่อให้ผิวผลัดเชลล์ใหม่ เอาชั้นผิวที่เสียหรือตายแล้วออกไป เป็นการเคลียร์ผิว และพร้อมสำหรับการบำรุงนะคะ.  ทำแบบนี้ทุกครั้งที่อาบน้ำ.  การที่เราทาอะไรไป สบู่หรือน้ำเปล่าล้างออกไม่หมดหรอกค่ะ เราต้องขัดใหม่ เอาครีมหรืออะไรที่เราโบกลงไป ระหว่างวัน ออกให้หมดค่ะ พร้อมบำรุงใหม่ในแต่ละครั้งที่เราใช้ เพื่อของเก่าจะได้ไม่เกาะตามชั้นผิว เวลาทาครีมมันจะได้ทำงานได้เต็มที่ และบำรุงได้อย่างทั่วถึง.  ฝากด้วยนะคะ ตรงนี้. 

"อยากสวยต้องขยัน อยากให้ผู้ชายมองก็ต้องสวย" สวยในแบบที่เรามั่นใจค่ะ 

เนื้อสัมผัสเย็นดีค่ะเพราะเป็นเจลด้วยละ กลิ่นกำลังดี ซึมง่ายไม่เหนอะแหนะ ทาได้ทั้งตัวจริงๆ  แต่รินไม่ชอบขวดแบบนี้เลยค่ะ จับยากมากแถมที่เปิดก็อยู่อีกด้านนึ่ง คือต้องหันกลับไปเปิดขวดหลายรอบ เกิดอาการลำไยค่ะ ฮ่าๆๆๆ

ใช้แล้วดีขึ้นเยอะเลยค่ะ เย้ๆๆจะได้ใส่ Bikini แล้ววว อาทิตย์หน้าเจอกันค่ะ เตรียมตัวล่วงหน้าซะยาวเลย ตื่นเต้นสาวๆจะเข้าใจ เวลาไปเที่ยวอะไรก็อยากได้ใหม่หมด เสื้อผ้าหน้าผม รวมถึงผิวที่ดีด้วยนะคะเอ่อ   รินใช้มาได้ 1 เดือนกว่าแล้วค่ะ ว่างเลยแวะมารีวิวและบอกต่อพี่ๆ และเพื่อนๆ สาวๆที่สนใจกัน เจอกันค่ะ ทะเล้ ทะเล้ 20 เมษานี้ ตู้หูวววว์

RinnyN

RinnyN

FULL PROFILE