หล่อใสใน 3 ขั้นตอน รักษาสิว และรอยสิว

17 11

สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันเราจะแนะนำเคล็ดลับ หน้าใส 3 ขั้นตอนในการกำจัดสิวและรอยสิวมาบอกต่อกัน

เห็นหน้าเราใสแบบนี้เราก็เคยมีปัญหาสิวและรอยสิวนะ ไปชมภาพกัน

ตอนนี้ผมแพ้ครีมในเน็ต สิวเลยเห่อ เลยหยุดใช้ทุกอย่าง แล้วเช็ดด้วยน้ำเกลือเช้าเย็น และหาตัวช่วยตัวอื่น

มาดูกันว่า 3 ขั้นตอนในการกำจัดสิวและรอยสิว

1. ล้างหน้าด้วยโฟมตัวนี้ เช้าเย็น โฟมตัวนี้อ่อนโยนดีนะผมว่ามันล้างหน้าสะอาดไม่ตึง

2.ตัวนี้เพื่อแนะนำมา เพื่อก็เคยแพ้ครีมเน็ตมาแล้วมาทาตัวนี้แล้วเขาบอกดีขึ้น มันจะช่วยเรื่องรอยสิว ปรับผิวขาวใส

เป็นสเต็มเซลล์มะเขือเทศนะตัวนี้ ผสมกันแดดด้วย ผมใช้ทากลางวัน เนื้อมันจะสีขาว ทาแล้วจะปรับหน้าสว่างขึ้นนะ ทาแป้งฝุ่นทับนี่หน้าดูมีออร่าทั้งวัน

3.ทาตัวนี้ตอนกลางคืน เป็นเซรั่มว่านตาลเดี่ยว ยี่ห้อเดียกันกับข้างบน คือผมซื้อมาเป็นเซ็ท ทั้งตัวเช้าเย็น ช่วยเรื่องขาวใส ลดริ้วรอย เนื้อครีมซึมไว แช่ตูเย็นแล้วทานี่เย็นหน้า สดชื่นมากๆครับ ทาก่อนนอนหน้าๆตื่นมาหน้ากระชับรู้สึกได้

ผ่านไป 4 สัปดาห์ ใช้ไปแบบไม่คิดอะไร แต่เห้ยมันดีขึ้นจริงๆ ตอนแรกก้ไม่เชื่อว่ามันจะดีขึ้นขนาดนนี้นะ เพราะผมใช้มาหลายตัวไม่ค่อยเห็นผล

แถมอีกรูป

ตะมุตะมิไหมละ

หวังว่าวิธีของผม จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ไว้โอกาศหน้าเจออะไรดีๆจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ

jemmms

jemmms

FULL PROFILE