17 LOOKS -- มา Match ยีนส์กับเสื้อเปิดใหล่ กันเถอะค่าาาาา -- เปรี้ยวนิดเปรี้ยวหน่อย สไตล์สาวจีบันค่ะ

15 9

Happy Thai New Year Day Kaaaaa--สวัสดีปีใหม่ไทยๆ ค่ะ สาวๆจีบันทุกนางยังไงค๊าาา สาวๆ ไปเปรี้ยวที่ไหนกันบ้างอันแหน่ มีหนุ่มๆ สาดน้ำเพื่อนๆ บ้างมั้ยคะสงกรานต์นี้ นอกจากจะต้อง Make up ให้ปัง กันน้ำ ไม่เลอะแล้วเรื่อง Look ก็สำคัญนะคะ ทีผ่านมาจะเห็นว่าแฟชั้นเสื้อเปิดไหล่ยังคงเป็นที่นิยมของสาวๆ ตล๊อดอนนิจังคิดว่าอาจจะเป็นเพราะฤดูร้อนๆ แบบนี้ด้วยล่ะ Trend เผยผิวกำลังมาเพราะฉะนั้น อนนิจังเลยรวบรวม 25 Looks สไตล์ "Off - Shoulder top" match กับยีนส์ ให้สาวๆ เป็นไอเดียเกร๋ สำหรับสงกรานต์ และฤดูร้อนนี้ค่ะ ไปกันเล๊ยยยยยย !!!!

เอี๊ยมยีนส์กางเกง กับเสื้อเปิดไหล่

เป็น Look ที่ชอบมากกกกก !!!! Match เสื้อเปิดไหล่ กับเอี๊ยมยีนส์ จะกางเกงก็ดูเก๋ไปอีกแบบค่ะ เพราะทั่วไปเรามักจะเห็นสาวๆ Match เอี๊ยมกับเสื้อยืด หรือเสื้อเชิ๊ต มากกว่า ฉะนั้นหากสาวๆ อยากดูเก๋มากขึ้นก็หยิบเสื้อเปิดใหล่ตัวเก่งมา Match ลุคนี้เลยค่า

เอี๊ยมยีนส์กระโปรง กับเสื้อเปิดไหล่ น่ารักมากกค่ะ เพื่อนๆ ลุคนี้ดูเป็นเด็กสาวน่ารัก วัยใสใส่แล้วดูเด็ก อ่อนกว่าวัยแน่นอนค่ะ เชื่อเจ้สิค๊า ^^

กางเกงยีนส์ขาสั้น กับเสื้อเปิดไหล่ลุคนี้ เป็นลุคที่ใส่แล้วรอดแน่นอน ไม่มีดับค่ะ ปังทุกงาน ไม่ว่าจะไปเที่ยวต่างประเทศ เที่ยวในประเทศ และแน่นอนเที่ยวสงกรานต์บ้านเรานี่ละคะโอ้ย .... มันเริดมากค่ะคุณ !!!

กระโปรงยีนส์ กับเสื้อเปิดไหล่ลุคนี้ก็ปัง ไม่น้อยหน้าใคร ใส่แล้วดูมีความเก๋ๆ ชิคๆ อร้ายยย....จิบกาแฟชักแก้ว มันเข้ากั๊น เข้ากัน

กางเกงยีนส์ขายาว กับเสื้อเปิดไหล่เป็นสาวหวานที่มีทั้งความเปรี๊ยวและเท่ ในหนึ่งลุคคริสครบเครื่องนะคะ !!!!ลุคนี้ให้ความรู้สึกที่เป็นทางการขึ้นมานิดนึง แต่ก้ยังคงไว้ซึ่งความเท่ของยีนส์ บวกกับความเซ็กซี่นิดๆ ดูทะมัดทะเมงสวยค่ะ เกิด!!!!

จัดไป 17 looks สำหรับสาวๆ ผู้รักยีนส์ และหลงไหลในเสื้อสไตล์ Off shoulder Top บอกเลย Fashion แนวนี้ เหมาะกับ Summer บ้านเรามากค่ะ ดูสบายๆ และมีสไตล์สาวๆ จีบัน ลองมา Mix and Match ในสไตล์นี้กันดูนะคะ ตอนนี้ อนนิจังของตัวก่อนน้าาาา พบกัยใหม่ค่ะ ^^

onni-chan

onni-chan

FULL PROFILE