รีวิว : ลิปbaby bright สี#01angel red ราคา 99บาท จะรอดไม่รอด?

11 5

สวัสดีค่ะ วันนี้ส้มจะมารีวิวลิปของ baby bright สี#01angel red ซึ่งสามารถหาซื้อได้ง่ายตามเซเว่นเลยจ้า ดูจากตัวผลิตภัณฑ์เนี่ยสีจะแดงสวยมากกแต่พอมาอยู่บนปากเราจะรอดไม่รอด??  ในเซเว่นไม่มีสินค้าให้ทดลองด้วยสิ....มาดูกันเลยดีกว่า

สีดูแดงสวยมากๆเลยไงใช่ไหมล่าา

พอตอนทาเนื้อลิปจะชุ่มชื่นมากกกกกก(กไก่ล้านตัว) แต่สีจะหลุดค่อนข้างง่ายมากค่ะ เช่นเวลาดูดหลอด ดื่มน้ำติดตามแก้วตามหลอดหมดด แต่ที่มากกว่านั้นคือ!! เมื่อทาลงที่ปากของส้มเองสีจะกลายเป็นสีชมพูค่ะTT ถึงจะทาเข้มๆก็จะเป็นสีชมพูเข้ม ทาอ่อนๆก็จะเป็นสีชมพูอ่อน แบบนี้เลยค่ะ

ภาพข้างบนคือก่อนทา ภาพล่างคือหลังทาค่ะ จะทาแค่นิดเดียวเท่านั้นสีก็จะได้ชมพูแบบนี้เลยย  ส่วนตัวชอบมากๆค่ะ เพราะส้มไม่ชอบลิปแมทเพราะมันทำให้ปากแห้ง สำหรับส้มตัวนี้โอเคค่าา  สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่ดูรีวิวแล้วว่าทาออกมาสีเป็นงี้จะไปซื้อบ้าง!!  แต่ทาออกมาแล้วสีอาจจะไม่เหมือนกันก็ได้เนอะเพราะสีปากคนเราไม่เหมือนกัน ยังไงถ้าใครชอบความชุ่มชื่นก็ลองหาซื้อได้จากที่เซเว่นนะฮับบ ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้า บะบายย

Pimparr

Pimparr

Beauty ❤Life❤Fashion❤Love❤

FULL PROFILE