。7ทรงผมพร้อมเปียก。วันสงกรานต์ Ver.ไม่ต้องถักเปีย| ผมสั้นประบ่า

15 11

สงกรานต์นี้ทำทรงไหนดีนะะะะะะะะะะะะ เป็นเรื่องยากพอๆกับหาเครื่องสำอางค์กันน้ำเลยค่ะ เพราะเกิดเป็นหญิงแต่่ถักเปียไม่เป็นแบบแพร แถมผมยังสั้นอีก เหลือกี่ทรงค่ะเนี้ย อีเพิ้งไปก็ไม่ดี

เอาเป็นว่า มีมาให้สาวๆชมถึง7 ทรงกันเลยค่ะ ง่ายๆทำได้ทุกคนแน่นอน ใครเปียไม่ได้สบายใจค่ะสวยเท่าเทียมคนเปียผมค่ะ ฮ่าๆๆ

ทรงที่1

☁ ทรงที่2  

ทรงที่3

ทรงที่4 

ทรงที่5 

❤ ทรงที่6  

ทรงที่ 7 

เป็นไงกันบ้างค่ะ 7 ทรงผมที่ไม่ยากเลย มัดๆบิดๆ โพกๆ  ดูวิธีทำที่ VDO ข้างล่างได้เลยค่ะ

สงกรานต์นี้ถึงหน้าไม่เป๊ะแต่ผมต้องปังค่ะ

VDO วิธีทำค่ะ

pearsilk.

pearsilk.

。กินข้าวกับน้ำพริก สิจ้ะ

ถึงได้สะ ได้สวย 。 | | | ? | | |

FULL PROFILE