เพิ่งจะได้เคยลองชากุหลาบ จู๊ดดดๆ5555

23 13

ได้ยินเสียงล่ำลือมานาน วันนี้ไปเซ็นทรัลพระราม 3 นางมีเลยต้องจัดซะหน่อย555

ในเมื่อมาถึงที่แล้วต้องลองสักหน่อย อันนี้ที่เบญลอง เป็นชากุหลาบลิ้นจี่ค่ะ สามารถใส่มะนาวเป็นชามะนาวก็ได้ค่ะแล้วแต่เราเลือก จริงๆอยากลองชานมกุหลาบ แต่เมื่อตอนบ่ายดื่มชาเนสทีไป กลัวสั่งชานมกุหลาบอีกจะเอียน 5555 ราคา 55 บาทก็ถือว่าไม่แพงมากเพราะแก้วนางน่ารักดี ฝาก็โอเค

มาๆไม่พูดมากแล้วรีวิวเลยดีกว่า เบญดื่มไปตอนประมาณ บ่าย3 โมงนิดๆ ยังคุยกับแฟนเลยว่ามันจะจริงไหมเนี่ยย เพราะเห็นเวลาที่หลายๆคนกิน มันจะทำงานประมาณ 2 ชั่วโมงหลังประมาณ 4 โมงถึงบ้านก็เล่นนู้นนี่พอดูนาฬิกา 5 โมงกว่าๆคิดจะจริงหรอ เพราะเบญเป็นคนที่ธาตุหนัก ถ่ายยากก็ว่าได้

แต่.....‼️มันมาและค่ะท่านผู้ช๊มมม มันตุยๆอยู่ตรงตู๊ดประมาณว่ากูมาและนะเห่ยย เท่านั้นแหละค่ะวิ่งเข้าห้องน้ำให้ไวมันมาจริงๆค่ะ ไม่ปวดบิด ไม่มีการปวดท้องอะไรเลย เข้าห้องน้ำมันจู๊ดๆอย่างไว ถ้าอยู่นอกบ้านนี่ได้บรรเลงเสียงเพลงให้คนอื่นฟังแน่ๆ5555

หมดแล๊นนน ถือว่าดีงามค่ะ ณ ปัจจุบันก็เข้าไปนั่งเล่นในห้องน้ำ 3-4 รอบแล้ว 5555 จะว่าไปขอตัวก่อนนะค่ะทุกคนนน มันมาอีกแล๊นน

b3nno9

b3nno9

FULL PROFILE