ลิปสีใส...กลายเป็นลิปสีหวาน

15 8

อันยองสาวๆ วันนี้อันนาจะเอาไอเทมเด็ดมารีวิวให้ดูเป็นการแบ่งปันแบบน่ารักๆ ‘สไตล์อันนาเอง’เมื่อหลายอาทิตย์ก่อนอันนาไปเจอไอเทมเด็ดตัวนี้มาจากร้านขายเครื่องสำอางที่นึงเห็นสรรพคุณที่ถูกแปลไทยมาแล้ว กับราคาที่น่าแตะต้องด้วยแล้ว อันนาก็เลย...หยิบแล้วไปจ่ายเงินเหมือนเดิมค่ะ 555555

และแล้ววันที่อันนาจะได้ใช้ก็มาถึง...คือเมื่อสองสามวันที่ผ่านมาอันนาต้องไปต่างจังหวัดเร่งด่วนและไม่ต้องการพกเครื่องสำอางค์ไปเยอะเพราะลำพัง ไดร์ทเป่าผม ที่หนีบผม เสื้อผ้า บลาๆๆๆมันก็เยอะมากพออยู่แล้วก็เลยตัดปัญหาด้วยการลดเครื่องสำอางแทน หยิบมาแค่พอดี ตัวไหนไม่จำเป็นก็ไม่เอามาเอามาแค่จำเป็นและที่จำเป็นก็รวมไปถึงเจ้า Princess Dress ตัวนี้ด้วย

แต่จริงๆแล้วมันก็ไม่เชิงว่าเป็นลิปซะ 100% หรอกนะเจ้า Princess Dress หนะมันสามารถทาปรับผิวให้เป็นสีชมพูธรรมชาติตรงไหนก็ได้ ไม่ว่าจะเป็นปาก คือถ้าทาปาก ปาดเดียวจะได้สไตล์ระเรื่อแบบสาวเกาหลีถ้าต้องการให้แก้มมีสีชมพูระเรื่อก็ทาละเกลี่ยเอาบางๆเปลือกตาก็สามารถใช้ได้เช่นกันและที่สุดท้าย...ทาหัวนมได้ด้วยนะ งูยยยเขินจังแต่อันนาไม่ได้ทานาจาสาวๆ อันนาแค่อ่านมาแล้วบอกต่อ 5555555

สาวๆเห็นตรงบรรทัดล่างไหม

มันจะเขียนกำกับไว้ข้างล่างหลังสุดว่า

‘For Your Skin’

สำหรับผิวของคุณ อยากทาตรงไหนทาไปเลยค่ะ  ซึ่งก็แน่นอนตามด้านบนที่อันนาบอกนั้นแหละ ^^มันได้หลายที่ หลายส่วนมากๆจริงๆค่ะ

ทีนี้ก็แล้วแต่อยากจะทา อยากจะเนรมิตร

เต็มที่กันเลย

แต่ๆ ถ้าใครชอบสีแบบสดมากอันนาก็แนะนำว่าทาซ้ำไปได้หลายทีสีมันก็จะยิ่งแจ่มชัดขึ้น

สำหรับสาวๆคนไหนที่ชอบแต่งหน้าใสๆ ชอบแต่งหน้าแบบไม่หนักหน้าเวลาไปเที่ยวมีตัวนี้เพียงตัวเดียวก็ได้เกือบทั่วหน้าละนะนี่อันนาก็ว่าดีต่อใจจริงๆแค่พอให้มีสีบางๆนิดๆแค่นี้ก็เหมาะกันวันสบายๆแล้วปล.อันนาจะไม่รีวิวที่นมมมมม 55555555 ><

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะด้วยรักและแบ่งปัน 

รัก ^^ #อันนาเอง

Annako

Annako

อันนาจะมารีวิว
......................
เป็นการรีวิวแบบแล้วแต่อารมณ์ฮับ
อยากรีวิวตัวไหนอันนาจะมารีวิวให้อ่านกัน
รวมทั้งอัพเดตข้อมูล ที่กำลังเป็นที่นิยมอยู่ ณ ตอนนี้
เป็นมนุษย์แพ้ของสีชมพู ของตะมุ้งตะมิ้ง
แพ้ของลิมิเต็ดอิดิชั่น ในระดับวงเงินที่พอไหว
ไม่เน้นของแพง แต่เน้นของดี ที่น่ารัก ราคาถูก

ติดตามความน่ารักของอันนาเด็กอ้วนต่อได้ใน
.
.
.
IG : anna.kilala นะฮับ

รักนะ...จุ๊บๆ

FULL PROFILE