[How to] แต่งหน้ากันน้ำรับสงกรานต์ราคานักศึกษา

15 6

สวัสดีปีใหม่ไทย(ล่วงหน้านะคะสาวๆจีบัน ❤)ปีใหม่ไทยหรือสงกรานต์ เราตื่นเช้าไปเข้าวัดทำบุญแล้วพอสายๆหน่อยก็ออกไปเล่นน้ำกันนน แต่เดี่ยววว เราจะหน้าสดไปเล่นก็กะไรอยู่เดี๋ยวผู้ที่หมายตาจะตกใจจจจ ! ดังนั้นวันนี้ น้ำ จะมานำเสนอแต่งหน้ากันน้ำด้วยเครื่งสำอางค์ราคานักศึกษากันค่ะรับว่าถูกและทนแน่นอนนน ❤

1.กันแดด Cute Press UV Expert Protection Perfect Light spf 50 PA+++2.แป้งผสมรองพื้น Cute Press Evory Retouch สี N2 3.ดินสอเขียนคิ้ว Merrezca perfect brow pencil4.ท็อปโค้ตคิว Daiso eye brow coat5.สีแต่งตา a'pieu longwear eyeshadow stick สี#PK04 #MBR02Cartice made to stay higlighter stick6.มาสคาร่า Maybelline New York The Hyper Curl Volume Express #Waterproof7.อายไลน์เนอร์ Mistine Super Black8.ลิปสติก Cute Press Beauty and the Beat #True love

และแล้ววเราก็พร้อมออกจากบ้านไปท้าแดดเล่นน้ำกันแล้วนะคะ นี่เป็นกระทู้ How to แรกของน้ำนะคะ ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคะ มีอะไรคอมเม้นติชมได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^ถ้าชอบอย่าา ลืมกดไลค์ กดแชร์ กดสับตะไคร้ด้วยนะค่ะ

NamBorwonchanok

NamBorwonchanok

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้ำ นะคะ
เป็นผู้หญิงธรรมดาที่บ้า เครื่องสำอาง
และเรียนจบสาขาวิชาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง เย้ๆ อยาาลืมกดFollowกันน้า เรีนยจบแล้วสัญญาจะมาเขียนบ่อยๆ ❤
borwonchanok.j@gmail.com

FULL PROFILE