ครีมหมอจุฬาvsครีมหมอมหิดล

ใครเคยลองใช้ครีมหมอจุฬาและครีมหมอมหิดลบ้างมั้ยค่ะ อยากรู้ว่าครีมอันไหนดีกว่าอ่ะค่ะ แล้วจะสั้งซื้อของแท้ได้จากเว็ปไหนบ้างอ่ะค่ะ ใครพอทราบช่วยแนะนำทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ตั้งผิดหัวข้อทั้งสองกระทู้เลยค่ะ

ขอโทษทีนะค่ะตั้งกระทู้ผิดหมวดอ่ะค่ะ...

เราเคยใช้ครีมหมอจุฬา ใช้ดีมาก
ใช้ BLINK ดีก่า เราหน้าขาวขึ้นมาเรย เด้งด้วย
หมายถึงของ เภสัชมหิดลรึเปล่าคะ มีขายที่วัตสันค่ะ

ส่วนของจุฬา ลองค้นกระทู้เก่าๆดูเห็นเตือนกันว่ามีปัญหานะคะ
เคยเห็นโปสเตอร์ออกมาเตือนครีมอันตรายของอ.ย. มีรูปครีมหมอจุฬาด้วยนะ
มะวันก่อน เราเคยเห็นเค้ามาตั้งบูธขายครีมหมอจุฬา ในตลาดบางขุนศรีอะ เราเลยมะค่อยไว้ใจว่าจะเวิร์คอะป่าว ดูมันน่ากลัวยังไงไม่รู้ ลืมหยิบโบชัวร์ มาดู เลยอดรู้เรื่องเลย
เคยใช้กระปุกหนึ่งหน้าขาวใสดี แต่พอหมดไปซื้อกระปุกใหม่กลับเป้นเยอะขึ้นอะ
ไม่รู้แพ้หรือเปล่า
หมายถึงของ เภสัชมหิดลรึเปล่าคะ มีขายที่วัตสันค่ะ ส่วนของจุฬา ลองค้นกระทู้เก่าๆดูเห็นเตือนกันว่ามีปัญหานะคะ by aommydoraemon (58.9.138.194) date: 15 ตุลาคม 2551 16:12:48
เคยเห็นโปสเตอร์ออกมาเตือนครีมอันตรายของอ.ย. มีรูปครีมหมอจุฬาด้วยนะ Comment : 6 by uptooil date: 15 ตุลาคม 2551 16:24:46
มะวันก่อน เราเคยเห็นเค้ามาตั้งบูธขายครีมหมอจุฬา ในตลาดบางขุนศรีอะ เราเลยมะค่อยไว้ใจว่าจะเวิร์คอะป่าว ดูมันน่ากลัวยังไงไม่รู้ ลืมหยิบโบชัวร์ มาดู เลยอดรู้เรื่องเลย
เราเป็นตัวแทนจำหน่าย ครีมหมอจุฬาของแท้ ตรวจสอบได้
www.mimibeautyshop.com
เคยใช้ หมอจุฬาตอนนี้มี 2 บริษัท เคยใช้แต่ก่อนหาย ตลับละ 150 ของแท้ไปซื้อถึงที่ แต่ที่ล่าสุดไปซื้อ เซ้นทรัล ซื้อมาเป็นพัน ใช้อาทิตย์เดียว หน้าไม่ไหวจะเคลียร์ ต้องไปหากานต์ชนก หน้าดีขึ้น แล้วนี่แม่แนะนำให้ใช้ มหิดล ไม่แพ้ด้วย ได้ฟรีด้วย ลองดูก่อนว่าจะดีขึ้นจะรับมาขายเองเลย
กำลังหาข้อมูลอยุ่ เห็นคนข้างบ้านพูดให้ฟัง ว่าใช้ดี แต่ราคาค่อนข้างแรงอยู่สำหรับกระปุกเดียวกันแดด ของหมอมหิดล
พอกันแหละค่ะ ไม่ดีทั้งคู่ หยุดใช้สิวเห่อ หน้าบางค้ะ
น่าจะเพราะสารปรอท

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again