EP. 14 ทำผมสุดปัง 5 ทรง ไปเล่นสงกรานต์ เปียกแค่ไหนก็ไม่พัง

34 22

Make up with Sissy EP. 14 มาแล้วจ้าาาาาาาา  EP. ที่แล้ว เราหน้าแน่นแบบสุดไปแล้ว (ใครยังไม่ได้ดู กดเลยจ้า) แต่ผมมันยังไม่ได้ง่ะไม่ต้องกลัว พี่ต้าร์และน้องอดออมมาทำตามสัญญาแล้ว !!จัดให้เลย 5 ทรง ทรงพลัง โดนสาดน้ำแค่ไหน ไม่ต้องกลัว ไม่มีหลุด !!!! อย่ารอช้าเลย ไปดูกันค่า ซิสสสสสส >/////<

จุดเด่นของการทำผมไปเล่นน้ำสงกรานต์ : ต้องเป็บทรงผมที่เก็บเรียบร้อย แน่น เพราะเวลาโดนน้ำจะได้ไม่หลุดง่ายนะคะ !

ทรงที่ 1 ทรงบันดังโงะ

ทำง่ายมากๆ ค่ะซิส จะให้ง่ายขึ้นไปอีก ให้ก้มหัวเวลามัดผมค่ะ จะได้บันดังโงะ กลางศรีษะพอดีเลย เวลามัดในตอนแรกให้มัดแบบครึ่งหนึ่งนะคะ ใช้กิ๊ฟดำเก็บส่วนที่เหลือให้กลมๆ แล้วอย่าลืมเก็บผมส่วนที่เหลือด้านหลังด้วยนะ เพียงเท่านี้ก็เรียบร้อยแล้วจ้า

ทรงที่ 2

ทรงนี้ Cute มากค่า อันดับแรก แบ่งผมสองข้างให้เท่าๆ กัน แล้วก็จัดการถักเปียก้างปลาเลยจ้า ถักเสร็จแล้ว จับปลายผมงัดขึ้นมา ให้เหมือนการพับค่ะ แล้วก็เอาหนังยางสีดำมัดไว้ เท่านี้ก็ Cute แล้วค่าาาาา...

ทรงที่ 3 ปุ๊กก้า

ปุ๊กก้า ปุ๊กก้า แบ่งผมสองข้างให้เท่ากันแบบทรงที่ 2 จากนั้นมัดแกะ 2 ข้างให้สูงๆ หน่อยนะคะ ( เพราะเจ้าผมปุ๊กก้าอยู่ต่ำๆ แล้วไม่เกิด ! ) เสร็จแล้ว จัดการถักเปียเลยจ้า ถักแบบธรรมดาๆ เลยไม่ต้องพิธีมากมาย แล้วก็ม้วนๆ ให้เป็นก้อนกลมๆ ติดกิ๊ฟดำยึดไว้ คือเสร็จ ไวมาก !!!

ทรงที่ 4

ทรงนี้ขอมีอุปกรณ์เพิ่มความชิคหน่อยนะคะ แต่ขอบอกว่าง่ายมาก 30 วิเสร็จ ก็ทำได้ ! อันดับแรกมัดผมต่ำๆ แบบทั่วไปเลยค่ะซิส มัดเสร็จก็ใส่หมวก แล้วเอาหางผมเราสอดไว้กับหมวก กันไม่ให้หลุด อ้ะ เสร็จ !!! ง่ายแสนง่าย แถมใช้เวลาน้อยมาก !!!

ทรงที่ 5 เดทร็อค

ทรงนี้ก็แบ่งผม 2 ข้างให้เท่าๆ กันก่อนเลย แต่ยังไม่พอ แบ่งต่อค่ะจากข้างที่เราแบ่งไว้ เราจะได้ผม 4 ส่วนค่า จากนั้นก็ถักเปียก้างปลาเลย เราจะได้ผมทรงเดทร็อคสุดเท่ และบอกเลยว่าทรงนี้ แน่นมาก สาดมากี่ขันกี่ถังก็ไม่มีหลุดแน่นอน !

ครบแล้วตามสัญญา 5 ทรง ที่บอกเลยว่าทรงพลังจริงๆ !ใครอยากดูแบบชัดๆ กด VDO ด้านล่างได้เลยนะคะวันนี้ชีฟ้าต้องไปก่อน คราวหน้าพี่ต้าร์กับอดออมจะมาทำอะไรดูอย่าลืมติดตามนะค่าซิสสสส บรัยยยย !

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE