รวมประสบการณ์เจ็บหรืออายมากกว่ากัน ถ้าจะ "WAX จัดระเบียบน้อง" ให้พร้อมใส่ชุดว่ายน้ำ

34 20

SUMMER แล้วจ้าาาาาาาาา า ~ ~

​ได้เวลาอวดชุดว่ายน้ำสวยๆ ที่ซื้อเก็บไว้แรมปีซะทีงงงงงง >.<

แต่......!!!!! "น้องสาวของเรา" ดันสร้างปัญหากวนใจเข้าซะแล้วววว

มีความมั่นใจเป็นอย่างมากว่าหลายคนคงจะประสบปัญหาเดียวกัน (หาพวก 555)ก็เลยอยากพาเพื่อนๆ มามุง 6 ประสบการณ์ "WAX จัดระเบียบน้อง” ของสาวจีบันทั้ง 6 คน

บางคนก็ทำเพราะอยากรู้อยากลอง บางคนก็ตั้งใจอยากทำจริงๆ

ใครจะเขิน ใครจะเจ็บ ใครจะเข็ด ตามไปดูกันเลยจ้าาาา

ประสบการณ์ที่ 1

เมื่อสาวใจกล้าชอบลองของอยากลอง wax

เริ่มต้นด้วยกระทู้ในตำนาน แต่งสวยให้น้องจิ๊มิ : Brazilian Wax ของขุ่นพี่ 
ต่อให้ใจกล้าแค่ไหนมาถึงขั้นนี้ก็ต้องมีเขินอายกันทุกคนแหละน่าาาา ขุ่นพี่บรรยายละเอียดมว๊ากกกกกกก ตั้งแต่เดินเข้าร้านจนเสร็จพิธีกรรมถางป่าดงดิบให้เป็นทุ่งหญ้าหน้าร้อน จนมีสมาชิกเข้ามา - หากว่านายเจ็บ ชั้นก็เจ็บ เพื่อนเจ็บ ชั้นก็เจ็บเหมือนกัน - ร่วมเจ็บกันอย่างล้นหลาม

ยังไม่พอค่ะ ขุ่นพี่มีภาคต่อให้อี๊กกกก ที่มาพร้อมกับ update ความรู้สึกหลังทำและมาตอบคำถามที่หลายคนอาจจะค้างคาใจให้ด้วยจ้าาาาา

ประสบการณ์ที่ 2

เริ่มต้นจากซอย ลามไปจนโกน และลงท้ายด้วย wax

ยังไม่พอ... ขอเจ็บต่อกับ Brazilianwax~~* จากขุ่นพี่ 

ขุ่นพี่ส่งต่อความเจ็บมาให้จากต่างแดน การบรรยายเสียง แคว่ก รวมถึงเสียงร้อง อ๊าวส์ ของขุ่นพี่ ทำให้หัวใจของสาวน้อยอย่างเราเต้นระรัว #เจนสัมผัสได้ถึงพลังงาน #ขนเจนลุกไปหมดแล้วค่ะ!! เอลเลน....นังทัวดีย์ รู้หน้าไม่รู้ใจดึงรัวๆ ทำไมตั้ง 5 ที หืมมมมมม อ่านแล้วน้ามตาจะหลัยย์

ประสบการณ์ที่ 3​

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้จะไม่โกน!!!

คุณ  เข้ามาเคลมว่ามันก็ไม่ได้เจ็บขนาดน้านนน ใน  

ตัดสินใจ wax เพื่อกำจัดขนแข็งๆ จากการโกน เป็นการบรรยายแบบละมุนละม่อมเลยทำให้รู้สึกสบายใจกับการ wax ขึ้นมาเล็กน้อย ขุ่นพี่เคลมว่ามันเจ็บแบบเบาๆ ไม่ใช่ขนาดจะขาดใจซะหน่อยนี่ สบายจนพนักงานชมว่าความอดทนสูง อ๊อยยยยย ชิลอัลลัยเบอร์นั้นคะขุ่นพี่~

ประสบการณ์ที่ 4 

พีคสุดก็ตรงกลางนั่นแหละ!!

คุณ  ก็เป็นอีกหนึ่งสาวก็มาบอกเล่าประสบการณ์ เมื่อตกลงรับปากไปเป็นโมเดล แว็กซ์ขนในที่ลับ (หรือที่เค้าเรียกกันว่า Brazilian Wax)

ครั้งแรกก็ตกปากรับคำไปเป็นแบบ wax ซะแล้ว อันนี้น้องขอมอบมงความใจกล้าที่ยอมเป็นแบบให้คนมามุง แค่คนเดียวก็อายจะแย่ล้าวววว T^T ขุ่นพี่บอกว่ามันเจ็บแบบรับได้ แต่พอผ่านจุดพีคสุดที่ตรงกลางแล้วก็ไม่รู้สึกถึงความเจ็บอีกเลย (ชาสินะคะ 555555) สุดท้ายก็ได้เนินขาว โดดเด่น และเด้งออกมากลับบ้านเป็นของขวัญจ้าาา

ประสบการณ์ที่ 5

ประกาศิตจากคุณแฟน "ถ้าอยากทำขนาดนั้น เดี๋ยวชั้นทำให้เธอเอง"

มาลอง Wax เองกันบ้างมั้ย??? >> [+18] Share ประสบการณ์ การทำ Hollywood Wax เองที่บ้าน !?! << จากคุณ 

เมื่อคุณแฟนประกาศกร้าวเช่นนั้น จึงเป็นสาเหตุให้ต้อง wax เองที่บ้าน ด้วยการเริ่มหาข้อมูล wax by yourself แต่ขุ่นพี่ใช้วิธี by แฟนself (ล้ายยยยยมั่กๆ เด็กที่มีอายุต่ำกว่า 18 ปีควรได้รับคำแนะนำ >.<) จริงๆ ขั้นตอนการทำก็เหมือนทำที่ร้านเลย ด้วยความที่คนทำไม่ได้เป็นมือโปรเลยค่อนข้างวุ่นวายแต่สุดท้ายก็ปิดจ๊อบลงได้ด้วยดี น้องเห็นใจขุ่นพี่นะคะ ขอมอบมงความใจสู้และเหรียญกล้าหาญให้ขุ่นพี่ไปเลยค่ะ

ประสบการณ์ที่ 6

เหมือนโดนกระชากวิญญาณออกจากร่าง!

และแล้วความอยากลองของสาว  ก็ทำให้ได้มาแบ่งปันความรู้สึกเหมือนกัน 

เพราะอาการอยากรู้อยากลองแท้ๆ ต้องมาร้องโอ๊ยยยยย ลั่นร้านเพราะมันสะท้านน้อง!! จะไม่ทนก็ไม่ได้เพราะขนเจ้ากรรมมันก็ดันแหว่งไปแล้ว นึกภาพตามกำลังจะสงสารแต่ก็ดันหัวเราะออกมาซะก่อน ฮ่าๆๆ ขอโท้ดดดด สุดท้ายจะจบลงยังไง เดินออกจากร้านแบบไหนลองตามไปดูกัน ไม่อยากสปอยล์

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

เอาล่ะ ก่อนไปทะเลทริปหน้า ลองจัดทริป Wax กันซักทีดีมะ??

จะเว้าลึก เว้าสูง หรือโพสท่าไหนก็หมดปัญหา ไม่มีโป๊ะแน่นอนค่าาาา 55555555

วันนี้ไปล้าว แล้วเจอกันใหม่น้าาาาาาาาาา \(^,^)/

chamoyyneen

chamoyyneen

ชื่อ นีน ค่ะ
เด็กหญิงวัย 30 ที่หยุดอายุของตัวเองไว้ที่ 18

FULL PROFILE