ช้อปมันส์ สะใจ ไม่ต้องพกเงินสดกับ SCB ที่งาน SCB Easy ZAAP On Sale

11 5

สวัสดีค่าาาสาวๆ ไหนใครเป็นขาช้อปบ้างขอเสียงหน่อยเร็วววววว ฮิ้ววววว วันนี้พาสาวๆ ไปช้อปกันค่าาา แต่จะเป็นการช้อปแบบพิเศษในยุคไทยแลนด์ 4.0 ดิจิตอลไร้พรมแดน อิอิ ไม่ต้องเป็นบ้าหอบแบงค์หอบเหรียญกันอีกต่อไป เศษตังหรอ 199 บาท งี้ !! ลืมไปเลยจ้าาา แค่มีเงินในบัญชีกับมือถือเครื่องเดียวคือจบ ตามมาค่ะ

โหลดแอพฯ SCB EASY กันก่อน งานนี้ SCB ชวนพี่มาช้อปที่งาน SCB Easy ZAAP On Sale สยามพารากอน ตะลุยช้อปแบบไม่ยั้งไปกับร้านค้าออนไลน์เด็ดๆ กว่า 500 ร้านค้า ขอบอกว่างานนี้ช้อปกระจายยยยง่ายเว่อร์ และเรื่องสำคัญอย่างการต่อราคานั้นก็ยังสามารถทำได้นะสาวๆ ไม่ต้องกลัวว่าจะต่อไม่ได้ ซื้อเยอะลดเยอะเช่นเคย (แลดูเราเป็นผู้หญิงรู้ค่าของเงิน)

และพิเศษยิ่งกว่า!! กับส่วนลด 10-50% เมื่อจ่ายผ่านแอพฯ SCB EASY กรี๊ดดมากกก แถมยังมีพร้อมนาทีทอง ให้ลุ้นอีก โอ้ยยย ไปเริ่มช้อปกันเลยดีกว่าจ้า

ขอบอกเลยนะคะว่า ของช้อปเยอะม๊ากกกกกกก สวยๆ ทั้งนั้น ราคาไม่แพงด้วยนะคะ เริ่มต้นที่ตัวละ 100 บาทเท่านั้นค่า มาดูกันเลยดีกว่าว่าร้านไหนน่าสนใจบ้างง คัดมาให้แล้ว

งานนี้จัดวันที่ 1-2 เมษายน 2560 ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยาม พารากอน

ถึงแม้ว่างานจะจบไปแล้ว แต่ถ้ามีมาอีกเมื่อไหร่ จะมาบอกข่าว ให้ไปช้อปกันจนตัวปลิวไปเลยนะค้าาา

ปล. ใช้แอพสะดวกมากพูดเลย เพิ่มความคล่องตัวขึ้นเยอะ แต่มีสิ่งที่เราต้องเพิ่มด้วยก็คือ "สติ" ค่ะ เพราะจ่ายง่ายมาก เงินไปไวมากกก แต่ก็มันส์มากเช่นกัลลลลลล

ไปแล้วค่าา สวัสดีค่าาาาาา

Jebanista

Jebanista

FULL PROFILE