Reviw / รีวิว Jub Jub Lip / จุ๊บจุ๊บลิป ลิปบาล์มบำรุง ลิปบาล์มกลิ่นผลไม้ ปากนุ่ม กลิ่นผลไม้

14 9

สวัสดีค่าาา สาวๆคนไหนกำลังมองหาลิปบาล์มอยู่ อย่าพลาดรีวิวนี้นะคะ วันนี้หญิงมีลิปบาล์มจากแบรนด์♥ Jub Jub Lip ♥มาแนะนำให้สาวๆได้รู้จักกันค่ะ เป็นลิปบาล์มอีก 1 ตัวเลือกที่น่าใช้ม๊ากกก ทั้งแพ็คเกจ และสีของลิปที่ดูสุขภาพดีเป็นธรรมชาติ แถมกลิ่นยังน่ากินอีกต่างหาก (หิวหรืออะไร 5555)  ลิปจุ๊ป มีให้เลือกทั้งหมด 8 กลิ่นค่ะ

1. Vanilla Mint 2. Milky Banana 3. Berry Blossom 4. Coconut Milk 5. Mango 6. Mangosteen

7. Strawberry Cheesecake (ใหม่) 8.Hokkaido Melon (ใหม่)วันนี้ ญ จะรีวิว 2 กลิ่นใหม่ คือ กลิ่น Strawberry Cheesecake และ กลิ่น Hokkaido Melon ค่ะ  มาดูแพ็คเกจกันค่ะว่าจะน่าใช้อย่างที่บอกจริงไหม!!

ออกมาแล้วเอ๊กน้อยของเค้า (*≧∇≦*)
นอกจากแพ็คเกจจะน่าใช้แล้ว คุณสมบัติก็อัดแน่นไปด้วย moisturizer จากธรรมชาติถึง 6 ชนิด ประกอบด้วย Coconut Oil, Shea Butter, Olive Oil,Jojoba Oil, Sunflower seed Oil และ Vitamin E ช่วยบำรุงริมฝีปากให้เนียนนุ่ม ชุ่มชื้นไม่แห้งกร้าน ไม่แตกเป็นขุย เนื้อลิปบางเบา ไม่เหนียวเหนอะหนะ ติดทนนาน คงความชุ่มชื้นยาวนานตลอดวันขนาดบรรจุ : 9 กรัม ราคา : 189 บาทลองดูภาพเปรียบเทียบก่อน/ หลัง กันค่ะ ^^
หลังใช้แล้วจะรู้สึกถึงความชุ่มชื่นทันทีเลยและจะรู้สึกถึงความเย็นหน่อยๆด้วยค่ะ ทาง่ายม๊าก พอทาแล้วจะรู้สึกชุ่มๆไม่หนึบเลย สามารถทาซ้ำระหว่างวันได้ตลอดนะคะ ยิ่งทาบ่อยสีก็ยิ่งติดจ้า ทั้ง 2 กลิ่นถ้าทาย้ำๆจะออกสีเข้มขึ้นเรื่อยๆ กลิ่น  Strawberry Cheesecake จะออกชมพูระเรื่อ และ กลิ่น Hokkaido Melon จะออกส้มระเรื่อ ค่ะ ปกติหญิงใช้สีส้มทาทั่วปากก่อน แล้วเอาสีชมพูทาทับด้านใน สวยม๊ากกกรูปนี้ทาสีชมพู กลิ่น  Strawberry Cheesecake
รูปนี้ทาสีส้ม กลิ่น Hokkaido Melon
รูปนี้ใช้สีส้มทาทั่วปากก่อน แล้วเอาสีชมพูทาทับด้านใน
ถ้ายังเลือกไม่ถูกว่าจะซื้อกลิ่นไหน แนะนำ 2 กลิ่นนี้เลย ไปโรงเรียนก็ทาได้ ใสใส 
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับทุกคน ^^ ไว้เจอกันใหม่รีวิวหน้า บ๊ายบาย จุ๊ปๆ จุ๊ปๆ♥

bunnylive

bunnylive

มือใหม่สุดๆ ยังใช้งานไม่ค่อยเป็น ฝากตัวด้วยนะคะ

FULL PROFILE