7 days 7 primers 7 วันหน้าฉันจะปังด้วย primer 7ตัว

48 25

มาในส่วนของกระทู้ที่3 ของตัวลูกคุณเอง เขินจัง ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นท์ที่ให้กำลังใจ หรือไปติดตามในช่องทางส่วนตัวของลูกคุณรู้สึกรักบ้านจีบันหลังนี้ขึ้นมามากๆ ไว้จะมารีวิวของให้เพื่อนได้อ่านได้ซื้อได้เสียดังค์บ่อยๆแน่นอน555555555 มากันในส่วนของรีวิววันนี้เราจะมาเปิดกรุ primer ของลูกคุณกัน การใช้ primer จะสามารถส่งเสริมประสิทธิภาพของรองพื้นให้ถึงขั้นสุดช่วยให้เครื่องสำอางค์ติดทน หน้าจะปัง เพราะเราถือคติที่ว่า ทุกวันคือรันเวย์ อย่าไปยอมค่ะทุกคนหน้าเราจะต้องปัง ทุกตัวที่นำมารีวิววันนี้เด็ดดวงทุกตัวลูกคุณคอนเฟิร์ม ตัวไหนจะเด็ดดวงอย่างไรไปดูคุณสมบัติแล้วค่อยตัดสินใจซื้อก็ยังบ่สายเด้อ 

ขอจบรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะคะ หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้ทุกคนได้เสียตังค์เล่นๆ ขอให้พออ่านกระทู้จบแล้วมีสติในการใช้ตังค์นะคะ555555555555บางคนอาจจะวิ่งไปหน้าเคาร์เตอร์ของแต่ล่ะตัวแล้วนะคะ ราคาขอไม่ระบุนะคะบางอันได้มาจากร้านหิ้วกลัวจะราคาไม่ตรงกันแนะนำให้ถ้าเป็นร้านหิ้วให้เลือกร้านที่น่าเชื่อถือนะค่ะจะได้เป้นของแท้ ส่วนถ้าอยากได้ชัวๆแนะนำเคาร์เตอร์แบรนด์นั้นๆเลยค้าบบบ

รักทุกคน

Lukkunn

Aunaunsps

Aunaunsps

ติดตามการรีวิว สไตล์การแต่งหน้าได้ที่ fanpage : Lukkunn
IG : lukkunn

FULL PROFILE