รีวิวสเปร์ยน้ำหอมของ 12 plus (ถูกและดี)

20 6

สวัสดีค้าเพื่อนๆชาวjeban.com ทุกๆคนนะคะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ "ณัฐ" ค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกของณัฐเลย55555 ตื่นเต้นจังเรามาเริ่มกันเลยนะคะ คือณัฐเนี่ยเป็นคนที่ติดน้ำหอมมาก ชอบอะไรหอมๆ ชอบให้ตัวหอมๆห้องนอนหอมๆ5555 น้ำหอมณัฐใช้มาหลายตัวมากแต่ก็ไม่ค่อยถูกใจค่ะ ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆจนไปเจอกับน้ำหอมของ 12 plusที่ขายอยู่ใน 7-11 คือมันจะมี 2 กลิ่นให้เลือกค่ะ แต่ณัฐเลือกสีม่วงค่ะเป็นกลิ่น Sexy Star ค่ะ 

ซึ่งตอนแรกที่หยิบมาเพราะว่าวันที่จะไปทำธุระข้างนอกลืมฉีดน้ำหอมค่ะ แล้วไม่มั่นใจก็เลยเข้า 7-11 แล้วก็เลือกๆดูเลยหยิบเจ้าตัวน้ำหอมของ 12 plus เนี่ยแหละค่ะมา แต่พอเอามาฉีดที่ตัวก็ไม่ได้คิดว่าจะชอบขนาดนี้อะค่ะ55555 นี่หมดขวดที่ 4 แล้วคิดว่าจะซื้อใช้ต่อเรื่อยๆเลยค่ะ ซึ่งราคาจะอยู่ที่ขวดละ 30฿ ค่ะ -คะแนน-กลิ่นหอม 10/10ติดทน 8/10ถ้าผิดพลาดประการใดณัฐต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ ไว้ถ้ามีอะไรดีๆเด็ดๆราคาถูกๆจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกันอีกนะค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะค้าาไว้เจอกันกระทู้หน้าค้าา

Nutkss

Nutkss

ชื่อ ณัฐ คะ เป็นคนชอบเรื่องความสวยความงามมากๆคะ

FULL PROFILE