NYX♥CžŽOSMICMETALS™ สะใจสายวิ้บวับ

18 10

ฮัลโหลลลลลล ทู้กคนนนน จะมาสวอทสี eye shadow palette นี้ของ NYX ♥ ซึ่งมีด้วยกัน 6 สีที่มาในแพ็คเก็จ กรุบกริบ พกพาง่าย แถมราคาก็ดีค่ะ 355 บาทเท่านั้น โอ้วววว ดีไปไหน 

มาดูใกล้ๆกันจะได้เห็นสีที่ชัดเจนนนน!ซึ่งตลับก็พลาสติกธรรมดา แต่ดูแข็งแรงใช้ได้อยู่ค่ะ

นื้อสัมผัสดีค่ะ เนื้อนุ่มมว๊ากกกก แตะนิดหน่อยสีก็ออกมาแล้วอ้ะ รักๆ ><ความรู้สึกที่ใช้มือ จะใช้สีที่ชัดกว่าใช้แปรง เอ๊ะ หรือว่าเราคิดไปเอง ?555

Swatchล้าววว สีง๊ามงามมม ความรู้สึกอีกละ เหมือนสีกลางแถวที่2ในตลับจะม่วงๆ แต่Swatch... ละอมแดงๆ แต่ก็ไม่ทำให้ความงามลดลงเนอะ ให้อภัยๆ

o[]o  สรุปปปปป คะแนนที่ให้ เอา 10/10 เลยย สีชัด สีสวย ถูกจริตมากๆ ลองเอามือถูๆดูละ เอ้าสียังไม่หลุด โฮ้ๆๆ *ลองทาตอน8โมงเช้า - เที่ยงคืน !! ยังแน่นและชัดเหมือนเดิม (แต่งหน้าเช้าทำงานกลางคือปาร์ตี้เนาะ 555 )*-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-*-**-*-*-*-*-

หวังว่ากระทู้นี้จะมีประโยชน์ให้เพื่อนๆบ้างนะคะ ปล.ถ่ายภาพตอนกลางวันแดดดีๆเลย สีอาจมีผิดเพี้ยนเล็กน้อย ขออภัยมา ณ ที่นี้ บายยย

Nonpat

Nonpat

FULL PROFILE