[ Review ] บลัชออนต้อนรับซัมเมอร์ แก้มสดใสท้าแดด!!

19 9

ฮายค่าาาา กลับมาเจอกันอีกครั้งกับแน็คชิราจ้าช่วงนี้มันเข้าหน้าร้อนแล้ว แดดแรงมากค่ะคุณขาในเมื่อแดดมันแรงขนาดนี้ เราก็ต้องมีสิ่งอื่นที่แรงกว่านั่นก็คือ บลัชออนจาก Merrez'ca นั่นเองค่า( Merrez'Ca Cheek Color Blush )ขอบอกเลยว่า สีสันของนางดีงามมากจริงๆสีสันแสบทรวงชนะแดดไปอีกค่าาาาไปค่ะเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ไปรับชมรีวิวได้เล้ยย

ในไลน์ของบลัชรุ่นนี้มีหลายสีมากค่ะ แต่แน็คมีแค่ 3 สีนะคะแน็คมีสี Tangerine , Hot Pink , Coral Light ค่ะ

ก่อนจะไปดูสีข้างใน เรามาดูที่ตัวแพกเกจกันก่อนจ้าแพกเกจก็จะเป็นแบบนี้นะคะ หรูหรา เลอค่ามว๊ากกกกตลับทำออกมาได้สวยหรูดูแพงแข็งแรงมากค่ะ ไม่ก๊องแก๊งเด้อ

แล้วเปิดมาด้านในก็จะเป็นแบบนี้นะค้าาาา *0* วะว้าวๆๆๆๆสีดี สีแรง จัดจ้านมากคุณขาาาา สมแล้วที่เอามาสู้กับแดดบ้านเรา ฮี่ๆ

แล้วลายปั๊มนางก็เป็นรูปหัวใจน่ารักมุ้งมิ้งมากจ้าา ♥♥♥ซูมใกล้ๆ จ้า คือแบบงานดีย์มากกกกกก(เซตนี้ถ่ายไว้นานแล้วค่า 555 ได้มาก็แกะถ่ายก่อนใช้เลยนี่มีโอกาสมารีวิว เลยใช้รูปเซตนี้ซะเลย)

ชมพูวววววพิงค์เวอร์ สดใสมากค่ะ เหมาะกับสาวเปรี้ยวสดใสส่วนสาวหวานต้องระวังหน่อยนะคะ เพราะสีนางแรงจริง

ปาดน้ำตาแบบปลื้มปิติ เพราะชอบสีนี้มากเป็นสีบลัชออนที่เค้าไม่ค่อยได้ทำกันค่ะสีนี้ยูนีคและพีคมาก พิกเมนต์นี่เอ็กตรีมสุดๆ ไปเลย

ดูรูปที่สวอชสีที่แขนสีคะสีดีงามมมม เนื้อนุ่ม และที่สำคัญคือนางหอมมากกกก หอมกลิ่นกุหลาบเวอร์!ปัดแก้มเสร็จต้องเอาแปรงมาดมเล่นอ่ะคิดดู 555อันนี้แน็คได้ลองใช้แล้วชอบมากค่ะ เพราะมันติดทนด้วยปัดเช้า อยู่ถึงเย็นเลยจ้า อาจจะมีเรือนบ้างหน่อยๆแต่ถือว่าติดทนในระดับที่ดีเลยค่ะ

และนี่ก็เป็นคลิปฮาวทูแต่งหน้าที่ได้หยิบบลัชออนตัวนี้มาใช้นะคะลองไปดูกันได้น้า สีเค้าชัดจริง ถึงขนาดเอามาทาตากันเลยอ่ะ ><!

โอเคค่า ก็จบไปแล้วนะค้ากับรีวิวบลัชออนสีสดจาก Merrez'caนี่เป็นความคิดเห็นส่วนตัวของแน็คนะคะใครที่สนใจก็ไปลองเล่นกันก่อนน้าไปละค่า ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้านะคะ บ๊ายบายยย

knackChira

knackChira

Knack Chira

FULL PROFILE