หน้าขาดน้ำมากมาย ทำไงดีคะ

7 19

วันก่อนได้ไปทำทรีทเมนต์ของคาแรงส์มา ทำเสร็จพี่เขาบอกว่าหน้าน้องนี่ตอนเห็นดูเหมือนหน้ามัน แต่พอได้สัมผัสแล้วผิวน้องขาดน้ำมาก ได้ฟังแล้วก็ถึงบางอ้อเลยว่าทำไมหน้าเรามันง่ายแบบนี้  แล้วก็เดินผ่านเค้าเตอร์ SK II พอดี เค้ามีให้ตรวจสภาพผิว พอตรวจเท่านั้นแหละ อื้อหือ ผิวแย่มาก ทั้งจุดดำ ริ้วรอย ผิวไม่เรียบ บลาๆ คะแนนต่ำหมดเลย ขนาดวันนั้นทำทรีทเม้นมาด้วยนะ ผิวยังแย่ขนาดนี้ แล้วอายุผิวนี่แก่กว่าอายุจริงเราไปอี๊ก แง T^T

ใครมีวิธีทำให้ผิวหน้าเราหายขาดน้ำบ้างคะ ใช้อะไรดี

TatarTester

TatarTester

ตาต้านักลองของ

ชอบลองผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ แบบไม่กลัวหน้าแหก :'D

ที่อยู่ติดต่อ : natcha.s@st.econ.tu.ac.th

FULL PROFILE