ฟื้นผมแห้งเสีย ทำสีบ่อย ให้นุ่มสวยครบสูตรกับ TSUBAKI

4 4

สาวๆ คนไหนมีปัญหาผมเสีย เพราะทำสีผมบ่อยๆ แนะนำนี่เลย “ซึบากิ” (TSUBAKI) ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม เซ็ต Damage Care มาช่วยฟื้นบำรุงหนังเส้นผมและหนังศรีษะที่เสีย ผ่านการทำเคมี ดัด ยืด ทำสี ให้กลับดูสุขภาพดียิ่งกว่าเคย กับนี่เลย

• TSUBAKI Damage Care Shampoo & Conditioner แชมพูสูตรฟื้นบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะเป็นพิเศษ 
  • TSUBAKI Damage Care Conditioner คอนดิชันเนอร์เข้มข้นสูตรฟื้นบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะเป็นพิเศษ 
  • TSUBAKI Damage Care Treatment ทรีตเม้นท์บำรุงเส้นผมสูตรเข้มข้นเส้นผมและหนังศรีษะเป็นพิเศษ 

อยากลองใช้ก็ไปหาซื้อกันได้ ที่ร้านวัตสันทุกสาขา ทั่วประเทศนะจ๊ะ