HOW TO | Effortless Everyday Smokey Eye

10 6

สวัสดีค่าา สาวๆจีบันHow to แรกของชมพูมาแล้วนะค้า  "สโมคกี้แบบง่ายๆ ไปทำงานได้เจ้านายไม่ว่า สบายตาต่อผู้พบเห็น"คอนเซ็ปคือ เป็นสโมคกี้เบาๆ ใช้ในชีวิตประจำวันได้ ไม่เยอะเกินไปจนคนตกใจ จะไปพบปะแก๊งเพื่อนหลังเลิกงานก็ยังสวยดูมีอะไร ให้เกียรติทั้งที่ทำงานและเพื่อนๆค่ะ 555ที่สำคัญคือ สวยแบบดูไม่ได้พยายามนี่แหละ แบบเหยไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่เลยค่ะ แต่สวยมากอาจจะยาวนิดดดนึง แต่อยากอธิบายให้ครบค่ะ how to อ่าเนอะ อยากแชร์เผื่อเพื่อนๆจะได้ทริคเล็กๆน้อยๆนะคะ ถ้าชอบก็อย่าลืมกดไลค์ให้กำลังใจกันด้วยเน้ออ เจอกันคลิปหน้าค่าา 

kindapink

kindapink

ชมพูเป็นช่างต่างหน้านะคะ เมื่อก่อนจะทำแต่คลิปบิวตี้แต่งหน้า
แต่ตอนนี้ทำเป็น vlog ด้วย สายคลีนทั้งอาหารและบำรุงผิวค่ะ ใครสนใจอย่าลืมมาติดตามกัน หรือใครสนใจวงการช่างแต่งหน้าอยากดู behind เบื้องหลังการทำงาน inside วงการช่างมาฟอลกันนะคะ มีคำถามอะไรส่งมาได้ทุกช่องทาง ยินดีตอบค่าา

@kindapink_ ผลงานการแต่งหน้า (จ้างได้ค่ะ 555) เครื่องสำอางค์ สกินแคร์
@roseapple.not กินเที่ยวและอื่นๆสาระบ้างไม่สาระบ้าง อิอิ

FULL PROFILE