มาแต่งหน้าเดินริมหาด ผิวสวยๆโกลวๆ แบบสาว California กันเถอะะ

13 6

สวัสดีค่าวันนี้ขิงมากับลุคผิวโกลว ฉ่ำๆอีกแล้วว แต่รอบนี้เพิ่มสีสัน ความแน่นขึ้นนิดนึงแต่ไม่ทิ้งความสดใส ความง่ายค่ะลุคนี้ขิงได้แรงบันดาลใจจากสาว California ที่เป็นลุคสาวสดใส ผิวสวย ตาหวานๆซนๆเหมาะสำหรับแต่งเดินริมหาด ให้แสงแดดกระทบกับผิว ดูธรรมชาติสุดๆอ่ะไปดูลุคนี้กันเล้ย

หืมความผิวโกลว ความตาฉ่ำ ไปดูฮาวทูกันเลยค่า

เสร็จแว้วววว

เป็นยังไงคะ ง่ายมากๆเลยใช่มั้ยยยยยย ยังไงก็ขอบคุณที่ดูกระทู้นี้นะคะ ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้าบะบายยยXOXOGinGerie

Gingerie

Gingerie

สวัสดีค่ะ Gingerie หรือเรียกสั้นๆว่า ขิง ก็ได้ค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายามทำผลงานให้ติดตามกันน้า
ขอบคุณค่า

FULL PROFILE