cleansing milk ตอนนวดแล้วเช็ดออกสามารถใช้ทิชชู่สำหรับเช็ดหน้าค่อยซับแล้วเช็ดออก แทนสำลีชุบน้ำหมาดได้ไหมครับ

4 3

ปรึกษาครับ คือผมไปรักษาผิวหน้ากับคลีนิค แล้วทางคลีนิคให้ตัว cleansing milk มาสำหรับเช็ดทำความสะอาดผิวหน้า มาด้วยครับ เนื่องจากคุณหมอจ่ายตัวกันแดดมาด้วยครับ

ทางจนท ให้นวดๆแล้วใช้สำลีชุบน้ำแล้วบีบออกหมาดๆ เช็ดออก แต่ผมรู้สึกเหมือนไม่สะอาดครับ ก้เลยเจอในยูทูปแต่บางคนบอกให้ใช้สำลีชุบน้ำเช็ดออก บางคนก้บอกใช้ทิชชู่ซับพวกออยน้ำนม ออกแล้วค่อยๆเช็ดออก ถ้าใช้ทิชชู่เช็ดออกแทนสำลีเปียกหมาดๆจะโอเคไหมครับ

navigator97

navigator97

FULL PROFILE